Car Related Discussion > Miata Showroom

Miata คันแรกในชีวิตกะ ND ครับ

(1/3) > >>

LNXELNOPE:
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ  :line114: Mx-5 nd สีฟ้าครับ
รถอยู่ลำพูน พึ่งไปเอามาเมื่อวันที่ 13 กุมภา  ขับตรงมาจากกรุงเทพ เปิดประทุนยาว ถึงลำพูนเลย 700 โลสะใจ (แต่แสบตาเพราะโดนควันแถวๆลำปาง T T)
ถ่ายรูปรถกะสถานที่ท่องเที่ยวนี่นึกว่าง่ายยากเหมือนกันน่ะเนี่ย ผมถ่ายไม่ได้ป้ายได้วิวเลย  :line16:

วันนี้เลยขับทั่วเชียงใหม่เลย ขึ้นดอยไปเจิมขุ่นช้างเคี่ยนมา แต่เจ้าหน้าที่ไม่ให้เข้า กลัวรถเป็นรอยแทนเราซะงั้น  :line113:
เลยได้รูปแค่ 2 รูป  เพราะมัวแต่ขับ  มันเข้าโค้งมันส์จริงๆน่ะ 555+ เพลินลืมกล้องเลย

รถติดแค่ฟิล์มใสกันรอยรอบคันน่ะครับยังไม่ได้ติดฟิล์มกระจกรถยนต์เลย

KongMD:
 :emo64:  :line114:

Rooster NR-A:
อยากด้ายยยย  :line16:

ohhogogo:
ยินดีต้อนรับครับ ไว้มีโอกาสมา meeting กทม นะครับ
ปล.แอบอิจฉา และอยากได้บ้าง 5555

mazdalover:
:emo64: :emo64: :emo64:welcome to miata club of thailand  :emo64: :emo64: :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version