Car Related Discussion > Miata Showroom

ขอแนะนำตัวครับ สมาชิกใหม่ครับNA6

(1/1)

shando:
ชื่อไผ่นะครับ ขับNA6คันนี้มาได้ซักพักแล้ว ส่วนใหญ่วิ่งแถววรจักร แจ้งวัฒนะ ศาลายา เจอทักทายกันนะครับ
ใครไปงานวันอาทิตย์หน้าเจอกันครับ

cabriolet:
 :line4:

mazdalover:
welcome to miata club .... คุณหมอไผ่  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

shando:

--- อ้างจาก: cabriolet ที่ มกราคม 24, 2016, 07:49:31 PM --- :line4:

--- End quote ---
เจอกันเดือนมีนาครับพี่แอ็ค :line13:

--- อ้างจาก: mazdalover ที่ มกราคม 24, 2016, 07:55:06 PM ---welcome to miata club .... คุณหมอไผ่  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

--- End quote ---
ขอบคุณครับอาจารย์หนุ่ม รอดูNDอยู่นะครับ :line2:

Zoom-zoom:
ยินดีต้อนรับครับ

แต่ว่างานมีวันเสาร์นะครับ  ไปวันอาทิตย์คงไม่เจอกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version