ผู้เขียน หัวข้อ: :: MX-5 Exclusive Test Drive @สนามแก่งกระจานเซอร์กิต เลื่อนเป็น 19-20 มี.ค.59 ::  (อ่าน 21437 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
ขอเพิ่มคนติดตาม ครับ
ลำดับที่ 21.
นายคณิสรณ์ ปลื้มหทัยกิจ (ton-diy) ไป 2 คน NB
นายสุรเชษฐ วรวงศ์วสุ (ก้อง)
Login  ton-diy
Tel : 081-6825699
E-mail : [email protected]
ผู้ติดตาม และ เจ้าของรถ น่ากลัวทั้งคู่ 55

ออฟไลน์ recca

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ตัวสำรองอันดับหนึ่งโอนแล้วครับ 2000.52

ออฟไลน์ nutthapongp

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
สำรองอันดับสองโอนแล้วนัคร้าบ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอ udpated สถานะรายชื่อผู้สละสิทธิและผู้ลงชื่อสำรองที่ได้สิทธิแทนครับ ???

สละสิทธิจำนวน 3 ท่าน คือ
1. ลำดับที่ 35 คุณปัญญมี  สัจจกุล
2. ลำดับที่ 40 คุณประณิธิ  สาระยา
3. ลำดับที่ 45 คุณรัฐพล  ศิริจิรสุข

รายชื่อสำรองที่ได้รับสิทธิแทน คือ
1. ลำดับที่ 1 คุณปฐพี เหล่าปิยะสกุล
2. ลำดับที่ 2 คุณณัฐพงศ์ พวงมณี
3. ลำดับที่ 3 คุณศุภกร สิทธิไชย

จึงแจ้งมาเพื่อทราบและขออภัยที่ล่าช้าด้วยครับ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
กำหนดการกิจกรรมที่สนามแก่งกระจานครับ

ขอความร่วมมือเตรียมหมวกกันน๊อคมาทุกคนนะครับ สำหรับท่านที่จะขับในสนาม ..... ต้องปฏิบัติตามกฎระเบียบด้านความปลอดภัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 05:30:10 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
หมวกขาวยังอยู่กันไหมครับ...

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :line114:

ตื่นเต้นๆๆๆ นอกจากหมวกกันน๊อคแล้ว ท่านใดมี วอแดง กรุณานำไปด้วย
ไว้ใช้สื่อสารกันในสนามครับ

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
หมวกขาวยังอยู่กันไหมครับ...
ดูคึกคักนะครับพี่

แจ้งเพื่อทราบนะครับ ???

วันพรุ่งนี้ทาง Mazda Sales Thailand จะเริ่มโทรฯ หาท่านสมาชิกที่ลงชื่อเข้าร่วมกิจกรรม และอาจมีการขอข้อมูลบางอย่าง ยังไงๆ พรุ่งนี้หากมีเบอร์โทรฯ แปลกๆ โทรฯ เข้ามือถือ รบกวนรับสายกันด้วยนะครับ  8)

และตั้งแต่วันที่ 14 มี.ค. ทาง Mazda Sales Thailand จะทำการส่ง SMS ให้ท่านสมาชิกเพื่อใช้สำหรับการลงทะเบียนในงานวันเสาร์ที่ 19 มี.ค. รบกวนตรวจสอบและแจ้งผลกลับทางไลน์กรุ๊ปด้วยครับ  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

ออฟไลน์ hiter

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
  • Miata-Thai.Net
อันดับ 10 นายโสฬส เจริญวัฒนานนท์ ขอสละสิทธิ์น้ะครับ. พอดีติดธุระด่วนมากครับ ขออภัยด้วยครับ

รับทราบครับ เดี๋ยวผมโอนเงินคืนให้แล้วจะรีบแจ้งชื่อสำรองลำดับถัดไปวันพรุ่งนี้นะครับ ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

ออฟไลน์ O-Omega

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 3
    • WayRoute GPS Tracking Expert
อ้าวพึ่งเห็น 5555
ยังทันป่าวคับ :(

ถ้าทันบอกหน่อยนะค้าบบบบบบบบ

:line16: :line16: :line16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2016, 09:36:07 PM โดย O-Omega »
ระบบ GPS ติดตามรถ ควบคุมลูกน้อง ติดตามการทำงาน ผ่าน Internet รายละเอียด http://WayRoute.com