ผู้เขียน หัวข้อ: NC เวลาขับรอบสูงแล้วมีกลิ่นไหม้เข้ามาในรถ  (อ่าน 2238 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohhogogo

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
สอบถามพี่ๆ ครับ ว่าตอนกดที่รอบสูงๆ มันมีกลิ่นไหม้เข้ามาในห้องโดยสาร เป็นทุกครั้งที่กด  สาเหตุเกิดจากอะไรได้บ้างครับ ผมลองดูในห้องเครื่องแล้ว หาสาเหตุไม่เจอ 
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kangaroomj

• MIATA Level 1
  • *
  • Miata-Thai.Net
Re: NC เวลาขับรอบสูงแล้วมีกลิ่นไหม้เข้ามาในรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 04:45:11 PM »
เป็นเหมือนกันครับ NC2 รถเดิมๆ

• *
Re: NC เวลาขับรอบสูงแล้วมีกลิ่นไหม้เข้ามาในรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 12:33:18 PM »
เป็นเหมือนกันครับ NC2 รถเดิมๆ
สงสัย engineer เขาอยากให้เรา ได้กลิ่นเหมือนอยู่ในสนามแข่ง 5555

ออฟไลน์ nop-nb

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 03:12:37 PM »
เป็นปกติครับ รถสมัยใหม่เป็นเกือบทุกคันครับ....

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 03:36:19 PM »
เป็นปกติครับ รถสมัยใหม่เป็นเกือบทุกคันครับ....
อ่อครับ ขอบคุณมากครับพี่ จะได้สบายใจ 55555