ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำรั่วอยู่เชียงใหม่ มีอู่แนพนำมั้ยตรับ  (อ่าน 2522 ครั้ง)

ออฟไลน์ hiter

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
  • Miata-Thai.Net
ผมขับมาเที่ยวเชียงใหม่แล้วน้ำพร่อง ประมาณ 2 ลิตร ต่อ 200 กม.  มีใครพอรู้จักอู่ทำที่เชียงใหม่บ้างมั้ยครับ
na8 ครับ

ขอบคุณครับ. T_T

• *
Re: น้ำรั่วอยู่เชียงใหม่ มีอู่แนพนำมั้ยตรับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 06:02:09 PM »
เบอร์ผม 084-333-9444 ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: น้ำรั่วอยู่เชียงใหม่ มีอู่แนพนำมั้ยตรับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 11:01:50 PM »
ขอให้แก้ไขได้ไวๆ รถไม่เป็นไรนะครับ  ::)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ attaphon

• *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 11:10:29 PM »
ไม่ทราบเลยครับ
แต่เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ oasis69

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 11:56:57 PM »
ไม่รู้ตอบช้าไปไหม

รู้จักแต่ อู่ขวัญใจชาวเรโทรอ่ะครับ K-Factory

หรือไม่ก้อ 0 มาสด้า เชียงใหม่ครับ

น้ำพร่อง นี่ เห็นรอยรั่วเลยไหมครับ หรือว่าค่อย ๆ หายไป?

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 02:56:32 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ ได้รับการช่วยเหลือจากคุณต้น และพี่ๆน้องๆชาวเชียงใหม่เรียบร้อยแล้วครับ
รถไม่เป็นอะไรมากครับ น้ำแค่ซึมออก มันรั่วจากท่อยางหลังเครื่องที่อุดก่อนเข้าฮีทเตอร์ครับ
ขับเที่ยวต่อได้อย่างสบายใจแล้วครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 10:44:15 AM »
ยินดีด้วยครับที่ตัวเล็กไม่เป็นอะไรมาก ... ภาพสวยอ่ะ อิจฉาจุงเบย  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: