ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ  (อ่าน 1843 ครั้ง)

ออฟไลน์ KenjiroPK

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
สวัสดีครับ  ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

ชื่อ ต้น  อยู่จังหวัดอุดรธานีน่ะครับ 

ขอเก็บข้อมูลหน่อยน่ะครับพี่ ๆ

ตอนแรกก็สนใจ Z4 แต่หวั่นเรื่องการบำรุงรักษากลัวจะหนักไป ตอนนี้เห็น ล่ะติดใจ NC2 สวยดีครับ อยากได้มาก ๆ

ขออนุญาตเก็บข้อมูลด้วยน่ะครับ
 :line4: :line4: :line4:

ขอคุณครับผม

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
Re: สวัสดีครับ ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 03:05:20 PM »
 :line2:

ยินดีต้อนรับครับ

เก็บข้อมูลไปเรื่อยๆก่อนตัดสินใจเลือกรถที่เหมาะกับลักษณะการขับของเรา  เป็นเรื่องสำคัญที่สุดครับ

ไม่เตยใช้ Z4 แต่มี NC1 มาสี่ปีละ ชับสนุก สบาย และ ทันสมัยดีครับ
การดูแลรักษาน้อยมาก แม้อะไหล่จะดูแพง แต่ไม่แพงเว่อร์ จะช้าบ้างสำหรับชิ้นที่ไม่ค่อยเสียบ่อย
โดยรวมก็ถือว่า ประหยัดดีนะ

อยากเจอตัวจริงเวลามีมีตติ้งกันแวะมาคุยได้ครับ

ออฟไลน์ KenjiroPK

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
Re: สวัสดีครับ ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 04:47:17 PM »
ขอบคุณล่วงหน้าครับ คุณพี่ Zoom-zomm ถ้าหารถที่ถูกใจได้นี่ ไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ a_Light

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 06:29:57 PM »
ยินดีต้อนรับครับ
ขำ ๆ สนุก ๆ