Events and Meetings > รวมภาพจากงานต่างๆ

ภาพจากทริป ปลายร้อนต้นฝน ไปจันทบุรี

(1/4) > >>

Zoom-zoom:
 :line2:

น่าจะชื่อ ทริปบุพเฟ่มากกว่า เพราะเน้นหนักกะการ กิน กิน และ กิน อย่างไม่อั้น

เริ่มต้นมีสมาชิกเก่าแต่ไม่แก่ มาส่งกันแต่เช้า
อากาศดีมาก ขับชิวๆไปจนถึง สวนผลไม้ใกล้เที่ยงพอดี

Zoom-zoom:
 :line13:

สวนผลไม้ลุงทองใบนี้ มีรถพาชมและแนะนำผลไม้ในสวนอย่างละเอียด
เสร็จแล้ว ก็เปิดให้รับประทานผลไม้จากสวนอย่างไม่อั้น จะเหลือเหรอครับ

จุดนี่เป็นจุดเริ่มต้นของ มหกรรมการกินแบบต่อเนื่อง จนถึงวันกลับเลย

Zoom-zoom:
 :line516:
อิ่มหมีพีมันแล้ว เราก็เดินทางต่อ ผ่านถนนบูรพาชลทิศ ซึ่งได้ชื่อว่าเป็นถนนเลียบทะเลที่สวยที่สุดของเมืองไทย

jeab_kub:
 :line4:r :line4: :line13:

pop_pop:
อย่าลืมมาต่อนะครับพี่ธเนศ มหกรรมการกิน ยังไม่จบ 55+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version