ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากมี email มาตามนี้นะครับ ผมคิดว่าไ่ได้เสียหายอะไรถ้าเพื่อนๆในเวบจะช่วยใน  (อ่าน 1680 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
เนื่องจากมี email มาตามนี้นะครับ ผมคิดว่าไ่ได้เสียหายอะไรถ้าเพื่อนๆในเวบจะช่วยในการทำวิจัยคับ

ขอบคุณคับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะ

ดิฉันชื่อ ปาลิดา จารุศิลาวงศ์นะคะ เป็นนิสิตปริญญาโท คณะบริหารธุรกิจ หลักสูตรผู้บริหารระดับต้น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยค่ะ

ขณะนี้อยู่ในช่วงทำโครงการศึกษาวิจัยอิสระ (Independent Study) เพื่อจบการศึกษาค่ะ
พอดีศึกษาเกี่ยวกับเรื่องผลกระทบของบริการเสริม และ ธุรกิจเสริมในสถานีบริการน้ำมัน

เห็นว่าที่ Miata Club เป็นเว็บไซต์ที่รวมผู้ที่ขับรถเป็นประจำ ซึ่งเป็นกลุ่มเป้าหมายของการศึกษาครั้งนี้ค่ะ

ดิฉันเลยส่งอีเมลล์มาปรึกษาทาง Admin ก่อน ว่าจะเป็นการรบกวนไปมั้ย หากดิฉันอยากจะสำรวจความคิดเห็นของสมาชิก Miata Club  โดยฝากแบบสอบถามไว้ที่เว็บไซต์ค่ะ

รายละเอียดแบบสอบถามที่จะทำการสำรวจตามลิ้งข้างล่างนี้ค่ะ

https://www.surveymonkey.com/s/FuelStation

หากพิจารณาแล้วมีความเห็นว่าอย่างไร รบกวนชี้แนะด้วยนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ