ผู้เขียน หัวข้อ: **update มีเปลี่ยนแปลงครับ@ วันอาทิตย์ที่22นี้ ใครสนใจไปวิ่งเล่นกันที่ "สนามนครชัยศรี" บ้างครับ..  (อ่าน 8223 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Na6เครื่องเดิมลงสนามด้วยได้ไหมครับพี่ๆ

ลงได้ครับ จะเครื่องแต่ง/ไม่แต่ง เป็นการฝึกทักษะการขับขี่และเรียนรู้สมรรถนะของรถในหลาย ๆ รูปแบบ ที่ไม่สามารถทำได้บนการขับขี่แบบประจำวันบนทางสาธารณะ

รับรองว่าคุณจะหลงรักเจ้าตัวเล็กคันเก่งของคุณเพิ่มขึ้นอย่างแน่นอน

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ AeyBP

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
เสียดายจังครับ ผมก็เพิ่งได้ na6  เดิมๆมาเหมือนกัน แต่ตอนนี้กำลังเอาไปทำสีอยู่ ... เดี๋ยวถ้างวดหน้ามีไปวิ่งที่สนามกันอีก ขออนุญาตตามไปขอคำแนะนำด้วยอีกคันนะครับผม 

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
จริงคับ   ขับสนามแรก

พอสนามต่อไป    กลับไปอัพกระจาย 

เพราะ   Na  แต่ละคันสุดๆๆ

จากประสบการณ์   ครับ   Na  แรง ตีนหนักสุดๆๆ

ออฟไลน์ Ton rangreeb

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 18
ไปด้วยคร๊าบบบ

ออฟไลน์ b4_miata

• *
ขอupdate! หน่อยครับ
ล่าสุดทางสนามแก่งกระจานแจ้งมาว่าทางvolvo ได้ขอเหมาสนามในช่วงวันและเวลาดังกล่าว :106:
แต่ทางพี่แอ๊ค ได้หาสนามสำรองไว้แล้วคือสนาม "ไทยแลนด์เซอร์กิตนครชัยศรี "ซึ่งใกล้กว่าสนามเดิมด้วยครับ
โดยจุดนัดหมายคือmacdonald เส้นเพชรเกษมก่อนถึงทางแยกเข้านครชัยศรีนะครับ
โดยเวลานัดหมายคือ6:30 และล้อหมุนมุ่งหน้าสนาม7:00นะครับ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 02:15:55 PM โดย b4_miata »

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 02:07:42 PM โดย Pijit30 »
0897718895

ออฟไลน์ b4_miata

• *
วันอาทิตย์นี้แล้วนะครับ...6:30ที่แม๊คเส้นเพชรเกษม ก่อนทางแยกเข้านครชัยศรีนะครับ.. :line13:
 :car:

ออฟไลน์ vaspakung_shop

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 5

• *