ผู้เขียน หัวข้อ: **update มีเปลี่ยนแปลงครับ@ วันอาทิตย์ที่22นี้ ใครสนใจไปวิ่งเล่นกันที่ "สนามนครชัยศรี" บ้างครับ..  (อ่าน 8208 ครั้ง)

ออฟไลน์ b4_miata

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
555พี่hiter...
เฮียอย่าประมาทพี่เค้านะ รู้ไม๊ฉายา"hiter ขาโหด" ได้มายังไง :line113:

......ผมแค่นึกถึงผมยังขนลุกเลย...  ::)
555

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สาสน์ท้าประลองปลิวว่อนกระทู้เลย ..... ยุทธจักรคงเดือดพล่านเป็นแน่ ไม่คิดว่าหน้าร้อนปีนี้จะเลื่อนจากเมษายนมากุมภาพันธ์  :emo51:

คงต้องหาโอกาสไปดูการประลองยุทธ์ครั้งนี้เสียแล้ว 8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

ออฟไลน์ hiter

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
  • Miata-Thai.Net
เฮียอย่าประมาทพี่เค้านะ รู้ไม๊ฉายา"hiter ขาโหด" ได้มายังไง :line113:

......ผมแค่นึกถึงผมยังขนลุกเลย...  ::)
555

ขนลุกอย่างนี้ วิทย์ปวดอึอยู่แน่ๆ ^_^

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ขอรถเดิมๆ ตามไปดูด้วยคนนะคร๊าบบบบ ^.^
สารน์ท้ารบปลิวว่อนเลยจริงๆ งานนี้อาจุ๊บไม่น่าพลาดนะครับ
:emo64: :emo64: :emo64:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
 :050:

555

ขนลุกอย่างนี้ วิทย์ปวดอึอยู่แน่ๆ ^_^

ผมว่า สารน์ท้ารบนี้ ออกแนวเละๆเหม็นๆนะครับ

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
ครับ  ลงชื่อไว้ก่อน   ถ้าปลุกแฟนตื่นทันครับ   

แค่เมื่อวานทริปพัทยา   ก็หนีก่อน  ร้อนมากๆๆๆ  แฟนบ่นอุบ      5555 :line114:

ออฟไลน์ hiter

• *
ครับ  ลงชื่อไว้ก่อน   ถ้าปลุกแฟนตื่นทันครับ   

แค่เมื่อวานทริปพัทยา   ก็หนีก่อน  ร้อนมากๆๆๆ  แฟนบ่นอุบ      5555 :line114:

ไปนอนค้างที่นู่นเลยครับ เดอะเกรฟรีสอร์ท อยู่ข้างสนามเลย แฟนตื่นเมื่อไหร่ค่อยขับไปรับได้ครับ ^_^
https://www.facebook.com/thegraperesorts

ออฟไลน์ Chok789

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : -1
ไปด้วยครับ 1คัน0คน >>ส่งรถไปก่อนครับ คนไม่ชัว :line10:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ถ้ไม่ติดอะไรจะไปเชียร์พี่จุ๊บนะครับ

#บ่าง4
 :line10:

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18
ขอไปเป็นสักขีพยาน..โดยขับรถตามเพื่อจับภาพ...คู่big match ระหว่าง nb 4ลิ้น vs. na 4ลิ้นmaruha นะครับ
 8)

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ขอไปเป็นสักขีพยาน..โดยขับรถตามเพื่อจับภาพ...คู่big match ระหว่าง nb 4ลิ้น vs. na 4ลิ้นmaruha นะครับ
 8)
ฉนั้น....คุณ(มรึง)อย่าแซงนะครับ

ออฟไลน์ vaspakung_shop

• *
  • Gift : 5
ลงชื่อไว้ด้วยคนครับ.  ไปดูเฉยๆครับ. ไม่ติดอะไรอยากขับรถเที่ยวด้วยครับ.

ออฟไลน์ O-Omega

• *
  • Gift : 3
    • WayRoute GPS Tracking Expert
ไปด้วยคับ
ระบบ GPS ติดตามรถ ควบคุมลูกน้อง ติดตามการทำงาน ผ่าน Internet รายละเอียด http://WayRoute.com

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
โอเช ไปได้ครับ แล้วเจอกัน   :line7:

ออฟไลน์ apirak73

• MIATA Level 1
  • *
Na6เครื่องเดิมลงสนามด้วยได้ไหมครับพี่ๆ