ผู้เขียน หัวข้อ: **update มีเปลี่ยนแปลงครับ@ วันอาทิตย์ที่22นี้ ใครสนใจไปวิ่งเล่นกันที่ "สนามนครชัยศรี" บ้างครับ..  (อ่าน 8241 ครั้ง)

ออฟไลน์ b4_miata

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
วันอาทิตย์ที่22/2/2558 ขอชวนเพื่อนๆที่สนใจไปวิ่งเล่นกันที่สนามแก่งกระจานกันครับ เป็นกิจกรรมง่ายๆสบายๆครับ
กำหนดการณ์คร่าวๆดังนี้
6.30 ล้อหมุนจากจุดนัดพบ MAC แถวเส้นพระราม2 (ออกเช้าหน่อย จะได้ไม่ร้อน วิ่งกันสบายๆ)
9.00-15.00 ใช้เวลาที่สนาม ใครลงสนามก็ลง ใครนั่งชมนั่งคุยนั่งเล่นตามสบายเลยครับ (ค่าใช้จ่ายลงสนามจ่ายเป็นรายคันครับ) ขนมเครื่องดื่มจัดกันไปเองตามสะดวกเลยครับ
15.00-- ออกจากสนามไปหาอาหารเย็นนั่งทานกัน จากนั้นขับกลับบ้านโดยปลอดภัยครับ
ทริปนี้เน้นไปเช้ากลับเย็นๆ ถึงบ้านกันไม่ดึกครับ :line4:  ใครมีอะไรเพิ่มเติม เชิญเลยนะครับ
 :emo64:  ใครสนใจมาลงชื่อได้เลยนะครับ

***ปล.เนื่องจากเราไม่ได้เหมาสนาม กำหนดการณ์อาจเปลี่ยนแปลงได้ ถ้าหากมีคนมาเหมาสนามในวันนั้นพอดีนะครับ ยังไงจะมาแจ้งในนี้นะครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 02:17:23 PM โดย b4_miata »

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
 :line114:

ผมไปครับ act/cabriolet.  Na. สีส้มแต่งเต็มแต่รถไม่แรงส์เท่าไหร่

ผมไปและพร้อมลงสนามด้วยครับ.   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:41:12 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ hiter

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
  • Miata-Thai.Net
ผมว่าจะไปค้างก่อนซักคืน จะได้ไม่ต้องตื่นเช้าไป ^_^

ออฟไลน์ Mong-miata

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 9
ไปด้วยครับ อนันต์  nc2 สีดำครับ  อยากไปค้างอะมีใครค้างบ้างไม๊ครับ
รับผลิตและออกแบบเสื้อโปโล และ คอกลม และ เสื้อแจ๊คเก้ต.  0816687488

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ไปเยี่ยมญาติต่างแดน จะกลับมาวันนั้นพอดี

ไปครับจะตามไปสายหน่อย

ธเนศร์ Zoom-zoom NA 0899110191
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 08:33:35 AM โดย Zoom-zoom »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ยังไม่ชัวร์ครับว่าไปได้ป่าว อาทิตย์หลังตรุษจีนเลยนี่ :line109:

รอบนี้มียอดฝีมือมาอีกคนละ(hiter) สนามนี้เดือดแน่ๆ   :line16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 08:37:23 AM โดย Rooster JR. »

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ยังไม่ชัวร์ครับว่าไปได้ป่าว อาทิตย์หลังตรุษจีนเลยนี่ :line109:

รอบนี้มียอดฝีมือมาอีกคนละ(hiter) สนามนี้เดือดแน่ๆ   :line16:
ผมพนันสองร้อย  พี่วิทผมต้องชนะคุณ Hiter  แน่นอน

ลงชื่อ..นาย  บ่าง

ออฟไลน์ bun mx5

• *
  • Gift : 16
ทริปนี้ วิท จัดเอง เราไปด้วย1คน1คัน  :line2:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63

ผมพนันสองร้อย  พี่วิทผมต้องชนะคุณ Hiter  แน่นอน

งั้นเรามานั่งดู2คนนี้แข่งกันดีกว่า ยอดฝีมือโคจรมาเจอกัน ให้ดีต้องเจ้าเอิร์นอีกคน 

บ่าง#2

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง

ออฟไลน์ earn

• *
  • Gift : 5
ถ้าไม่ติดอะไร ขอไปวิ่งด้วยคนนะคร้าบ
ยังไงฝากพี่แอ๊กแอบถอดหัวเทียน NC ไปทิ้งซักอันนะครับ :line10:

• *
ฝากพี่แอ๊คเป็นธุระเรื่องประสานงานทางสนามให้ด้วยนะคร้าบ
ขอบคุณครับ
:line4:

ฝากพี่แอ๊ค ช่วยเบาๆมือในสนามให้ด้วยนะครับ....(ขอฝากบ้างอ่ะ)^___^

• *

ออฟไลน์ hiter

• *
  • Gift : 1
  • Miata-Thai.Net

[/quote]

วิทย์ ให้ลงพนันกันเยอะๆ แล้วเราฮั๊วกันดีมั๊ย หาเงินเติมน้ำมัน 5555...
เปิดโต๊ะ วิทย์ VS เต้อ 3:1 ผมแทงข้างวิทย์ครับ
ผมเน้นไปเที่ยวถ่ายรูปอย่างเดียว คงไม่ได้วิ่งด้วยอ่ะครับ ^_^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 01:40:13 PM โดย hiter »