ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยกเลิก( รับทำและแก้ไขระบบรถMX5ทั้งคัน. แนวงานเหมือน"รับ rebuilt รถ"@act/cabriolet)  (อ่าน 4694 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ขออภัยนะครับ. ขอแจ้งว่า ขอยกเลิก การเปิดรับทำรถให้นะครับ. เนื่องจากตัวผมเอง ไม่น่าจะถนัดทางด้านนี้สักเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ ty

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
 :line113: :line113: :line113: :line113: :line113: :line113:

อ้าว ยังหารถไปให้พี่ทำไม่ได้เลย

รอผมก่อนครับ :line16: :line16: :line16: :line16:

ออฟไลน์ dexter

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 2
ขออภัยนะครับ. ขอแจ้งว่า ขอยกเลิก การเปิดรับทำรถให้นะครับ. เนื่องจากตัวผมเอง ไม่น่าจะถนัดทางด้านนี้สักเท่าไหร่ครับ

:line16: