ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติขายอะไหล่ NC หลายรายการครับ  (อ่าน 3279 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackroadster

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ขออนุญาติขายอะไหล่ NC หลายรายการครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 02:40:09 PM »
ขออนุญาติขายอะไหล่ NC หลายรายการครับ
1  วิทยุเดิม สเปกญี่ปุ่นนะครับฟัง  mp3 ได้แต่ต้องจูนคลื่น เพื่อให้ฟังวิทยุได้ครบ  ราคา   5,000
2  ท่อคู่ standard                                                                                5,000      
3  กระจกมองหลัง nc  สเปกญี่ปุ่น                                                                 700
4  แป้นเบรค พักเท้า คันเร่ง  standard                                                            700
5  skirt standard 2 ฝั่ง                                                                         4,000
6  กาบบันได standard 2 ฝั่ง                                                                    2,000

รายการที่ 3  กระจกมองหลัง  น่าจะใช้ได้เฉพาะรถหลังคาไฟฟ้านะครับ กระจกมองหลังกับตัวยึดกระจก จะไม่เหมือนตัวหลังคาผ้าใบ
นัดดูของรับของแถวๆ ลาดพร้าว หรือเลียบด่วนนะครับ
สนใจรายการไหนติดต่อสอบถามได้นะครับ  โต้ง 081-8380380 ขอบคุณครับ