ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ...ขอฝากตัวไว้ในคลับนี้ด้วยนะครับ  (อ่าน 5354 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kyai-2200

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 18
Re: สวัสดีครับ...ขอฝากตัวไว้ในคลับนี้ด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 09:57:05 AM »
สำหรับผมมันเป็นเรื่องของสไตล์
คนมีความสุขกับชีวิตตัวเองเท่านั้นถึงจะชอบ mx5
ขับmx5สนุกเหมือนเด็กได้ของเล่น ท้องถนนเหมือนสวนสนุก

ในขณะที่รุ่นอื่นๆมีเป้าหมายอื่นแอบแฝง อาจจะโชว์รวยบ้าง บ้าพลังอยากชนะคนอื่นบนท้องถนนบ้าง
แล้วแต่คุณเป็นคนแบบใหน อยากได้อะไร

ออฟไลน์ Pattadon

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
Re: สวัสดีครับ...ขอฝากตัวไว้ในคลับนี้ด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:39:09 PM »
เป็น VDO ที่ทำร้าย SLK ได้เจ็บแสบมาก

:line10: :line10:
Good engineering obeys the laws of physics, but great engineering defies them.