Car Related Discussion > Miata Memorabilia

อากาศดีๆ เปิดหลังคารับลม.....

(1/2) > >>

jack9001:

cabriolet:
รับลมจากฮาตาริก็ปลิวแล้วววว

jack9001:

--- อ้างจาก: cabriolet ที่ กันยายน 28, 2014, 01:19:59 PM ---รับลมจากฮาตาริก็ปลิวแล้วววว

--- End quote ---
  แหม....เฮียก็ไม่ได้ออกไปไหนเลย อยู่แต่บ้านเลี้ยงลูก ก็ต้องเอาคันเล็กๆมาเล่นแทน 555

a_Light:
เห็นคันเล็กๆแล้วเกิดกิเลสเหมือนกันนะครับ ผมเริ่มเสียเงินให้กับคันเล็กหลายตังแล้วล่ะครับ

mazdalover:

--- อ้างจาก: a_Light ที่ กันยายน 28, 2014, 05:53:32 PM ---เห็นคันเล็กๆแล้วเกิดกิเลสเหมือนกันนะครับ ผมเริ่มเสียเงินให้กับคันเล็กหลายตังแล้วล่ะครับ

--- End quote ---

พึ่งเริ่มเอง ... เดี๋ยวก็ชินครับ  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version