ผู้เขียน หัวข้อ: วันอังคารที่ 9เดือน9 เป็นวันเกิดชมรม ขอเชิญรวมพล กัน@โรงแรมThe AETAS(ร่วมฤดี)  (อ่าน 6765 ครั้ง)

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
เราอยากไปแต่...เอิ่มๆๆไปก็ไปถึงแม้จะติดอะไรบางอย่างแต่เพื่อชม นมผมไปครับ

ไปด้วยครับ   เพื่อชมนม #2

เรื่องนี้พลาดไม่ได้เลย เรื่องของ ชม นม เนี่ยะ ผมร่วมกิจกามเต็มที่เลยคับ ไปด้วยนะค๊าบบบบ  :emo64:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ boatkrub

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 5
ไปด้วยครับ จะรีบเคลียงานให้ไวที่สุดคร้าบผม

ออฟไลน์ Ruthless

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
จะถึงอีเกีย ประมาณกี่โมงครับ.. เพราะใกลที่ทำงาน..เกรงว่าจะลุยเข้าเมืองไปไม่ทันครับ  :line516:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
นัดกันซะใกล้ที่ทำงาน(ใหม่)ผมขนาดนี้ ไม่มาแสดงตัวบ้าง เดี๋ยวคนรู้(คุณโจ๊ก) จะว่าเอา  :050:

วันอังคารจะเปลี่ยนจากเวสป้า เอามิอาต้าเข้าเมืองแทนครับ ส่วนจะเลิกงานไปทันไหมเนี่ย ต้องลุ้นเอา  :line16:

ไปด้วยค๊าบบบ... เจอกันที่ AETAS นะครับ ฮิฮิ
 :line2:

ออฟไลน์ bun mx5

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
เพื่อนๆ สมาชิกชมรม

เชิญรวมตัวได้ที่   Urbis Cafe ใหม่   ตั้งอยู่ในส่วน Lobby ของอาคาร AETAS residence  ซอยร่วมฤดี  ตามแผนที่ครับ

เรื่องสถานที่จอดรถ  ทาง รปภ จะจัดไว้ให้ด้านข้างอาคารครับ 

ต้องการสอบถามเส้นทาง ติดต่อ AETAS residence  โทร 02-618-9388

แล้วเจอกันครับ   :line13:

ป.ล.    ปีนี้ขออภัยที่ไม่สามารถจัดอาหารค่ำได้ ช่วงนี้ติดหลายงานครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2014, 09:41:41 AM โดย Gong959 »

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

เชิญรวมตัวได้ที่   Urbis Cafe ใหม่   ตั้งอยู่ในส่วน Lobby ของอาคาร AETAS residence  ซอยร่วมฤดี  ตามแผนที่ครับ

เรื่องสถานที่จอดรถ  ทาง รปภ จะจัดไว้ให้ด้านข้างอาคารครับ 

ต้องการสอบถามเส้นทาง ติดต่อ AETAS residence  โทร 02-618-9388

ป.ล.    ปีนี้ขออภัยที่ไม่สามารถจัดอาหารค่ำได้ ช่วงนี้ติดหลายงานครับ

เพื่อนผ้ม เพื่อนผ้ม

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอบคุณ คุณ Gong959 มากครับ  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ BEE

• *

กิจกรรมคุณเยอะยังกะกรุงไทย smile club

• *
ขอบคุณ คุณ Gong959 มากครับ  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

เล็กน้อยมาก ครับ  ยินดีและรู้สึกเป็นเกียรติครับ   :line4:

ออฟไลน์ sopon.sv

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
ไปด้วยคนครับ..... :line2:

ขอรอ MEGA นะคร้าบ... :line10:

โสภณ  081-881-4744 :line113:

ขอบคุณครับ... :line4:

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ.................

ID Line   :   sopon.sv

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ คุณก้อง ด้วยนะครับ ที่เลี้ยง กาแฟ ขนมและอาหาร ให้พวกเราทั้งหมด ที่ เอทัส  อร่อยมากครับ

เมื่อคืน ไปกัน 23 คัน   รถสวยทุกๆคันเลยครับ :line516:

• *
อาดาศดีมากๆด้วยนะครับ   เมื่อคืนนี้   น่าจะเปิดหลังคาวิ่งกันได้สบายๆ

ออฟไลน์ BEE

• *
อาดาศดีมากๆด้วยนะครับ   เมื่อคืนนี้   น่าจะเปิดหลังคาวิ่งกันได้สบายๆ
ขอบคุณคุณก้องครับที่ให้ใช้สถานที่นัดรวมพล กาแฟและอาหารที่เตรียมไว้บริการ ขับรถสนุกมากครับ รถสวยๆหลายคันเลยครับงานนี้

ปล.ดีใจมากครับ NC เยอะมากครับงานนี้ ไม่ได้รู้สึดดีใจขนาดนี้มานาน 555

ออฟไลน์ BEE

• *
 :line13:  เหมือน จะ. โดน. สิง