ผู้เขียน หัวข้อ: ปุกาศๆๆ "มาเถิดมา ปาร์ตี้ มิอาต้า เบ็ญจเพศ " งานประจำปี Miata Club Of Thailand ปีที่15  (อ่าน 19690 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kyai-2200

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 18
ผมคงไปใม่ได้
ให้เพื่อนใช้สิทธิ์แทนได้มั๊ยครับ?

ออฟไลน์ nop-nb

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
มังกรที่ POP ได้เป็นนับเป็นของที่เกี่ยวกับมิอาต้าเปล่าครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
งานประจำปี Miata Club Of Thailand ปีที่15
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 09:47:58 AM »
ผมคงไปใม่ได้
ให้เพื่อนใช้สิทธิ์แทนได้มั๊ยครับ?

ได้นะครับ ... รบกวนโทฯ ติดต่อทีมงานตามเบอร์โทรฯ หน้าแรกได้เลย  8)

เสียดายจัง ไม่ได้เจอกันอีกและ  :(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ boatkrub

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 5
ตอนแรกต้องไปต่างจังหวัด แต่เพิ่งโดนแคนเซิ่ลมา ไม่รูัว่ายังไปด้วยได้รึเปล่าครับ ถ้าไม่ทันก็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนติดต่อกลับด้วยครับ 0949102873 โบ๊ท

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ของที่จะนำไป "เปิดท้ายขายของ" ในงานนี้นะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:20:10 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
เฮียเปิดท้ายนะ ไม่ใช้เปิดร้าน

ออฟไลน์ 0891738008

• *
  • Gift : 2
เฮียเปิดท้ายนะ ไม่ใช้เปิดร้าน
  น่านสิ  เยอะมาก 55555

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
มีของชิ้นนี้มาให้ประมูลกันในงานนะครับ   :line114:

ใครอยากได้ภายในNAที่เงียบแน่นไม่มีเสียงให้รำคารหู ต้องไปประมูลของชิ้นนี้นะครับ

" คอลโซลเดิมๆNA เป็นชิ้นที่ให้ช่างถอดรื้อคอลโซลใหญ่ออกมา แล้วทำจุดยึดโครงคอลโซลกับเหล็กโครงคอนโซล ให้แน่นหนา และมั่นคง แบบให้ครบทุกจุด ที่มีมาจากโรงงาน และปล่องลมแอร์ ท่อลมแอร์ เอาออกมาล้างทำความสะอาดทุกชิ้น" 

ผลที่ได้ รถเงียบ แน่น ไม่มีเสียงดังให้รำคาญเลยครับ แอร์สะอาด มั่นใจได้ว่า ลมแอร์สะอาดฝุดๆ

ราคาประมูลเริ่มที่ 3990 บาท ครับ  รายได้ทั้งหมดเข้าชมนม  เอ่ย  ชมรม  นะครับ :line4:

เป็นของที่ ไม่มีมาขายบ่อยๆ  ไม่รับทำให้ใครๆ  เป็นงานหล่อฐานของจุดยึดน๊อตตามตำแหน่งเดิมๆด้วย เรซิน  นะครับ

ปล..เอาไป จ้าง ให้อู่ต๋องใส่ให้ได้ครับ เค้ารื้อถอดบ่อยๆ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2014, 01:28:10 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ cho

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3

ออฟไลน์ Kyai-2200

• *
  • Gift : 18
สรุปผมมาร่วมงานไม่ได้ครับ
จะให้เพื่อนมาร่วมงานแทน

เพื่อนชื่อ สุริยะ NB สีดำ ทะเบียน วฉ 4253

ออฟไลน์ Over_bank

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ของที่จะนำไปเปิดท้ายวันงานครับ
สติ๊กเกอร์กันรอย Limited Edition จาก OverSkins พร้อม wallpaper สำหรับงานนี้โดยเฉพาะ มีสำหรับ iPhone5,5s และ iPhone6  ครับ

MZ3 / MZ2 / MX5 / --?

ออฟไลน์ ญี่ปุ่น

• *
  • Gift : 0
 พุ่งนี้ขอเปนพ่อค้าอีกคนนะครับ
 :line2: :line2: