ผู้เขียน หัวข้อ: ปาร์ตี้พัทยา กับ สมาชิกจาก MX5MY.com  (อ่าน 4792 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: ปาร์ตี้พัทยา กับ สมาชิกจาก MX5MY.com
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 04:10:57 PM »
บี ผมม่ายหล่อขนาดน้านน แต่ก้อจะไปวัดฟามหล่อกะน้องเค้าหน่อย ปายด้วยๆ

ดีแล้วครับพี่พลที่วัดแค่ความหล่ออย่าให้วัดยังอื่นด้วยเลยครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
Re: ปาร์ตี้พัทยา กับ สมาชิกจาก MX5MY.com
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 10:50:18 PM »
 :line516:

วันเสาร์หน้านี่แล้วนะครับ ตามแผนจะออกจากกรุงเทพประมาณบ่ายสาม

ไปถึงก็ติดเตาบาร์บิคิว ย่างอาหารทะเลสดๆ รับประทานกันบนชายหาดส่วนตัว

ส่วนท่านใดจะค้าง หรือจะกลับ ตามสะดวกเลยครับ

ออฟไลน์ boatkrub

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 10:59:00 PM »
ไปด้วยคนคร้าบผม

ออฟไลน์ Kyai-2200

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 18
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 12:02:39 AM »
ผมอยู่กรุงเทพแล้วตอนนี้(อาทิตย์)
ว่าจะไปรับelricที่สนามบิน ดูแลเค้าตอนมาถึง
วันรุ่งขึ้น(พุธ)ก็จะกลับสุราษเลย

เสียดายไม่ได้ปาร์ตี้ด้วย

ออฟไลน์ earn

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 06:18:37 PM »
สวัดดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ เนื่องจากเทพเจ้าดาวเย็นของพวกเราอาจจะติดภารกิจปกป้องดวงดาวเอ็น เอ้ยเย็นของท่าน และท่านเองยังไม่รู้ว่าจะสำเร็จเสร็จกิจเป็นเวลากี่โมง(พวกเรามักพูดกันอุป ว่าท่านอึดมาก) เทพเจ้าดาวเย็นจึงเกรงว่าอาจจะไม่สามารถออกเดินทางพร้อมๆกับทุกท่านได้ เอินจึงขออนุญาติมาอัพเดทข้อมูลเพิ่มเติมแทนนะครับ

กำหนดการคร่าวๆ เราจะออกเดินทางจากกรุงเทพ เวลา15:00น. โดยสถานที่นัดพบคือ ปั้มShell ถนนพระราม9 (ก่อนถึงTheNine) และเราจะขับรถขึ้นมอเตอร์เวย์ ตรงสู่พัทยา โดยคาวว่าน่าจะถึงนั่นเป็นเวลา 16:30น. โดยประมาณ และหาสถานที่ท่องเที่ยวตามความเหมาะสมหน้างาน หลังจากนั้นมุ่งหน้ารับประทานอาหารเย็น เดินเล่นถนนวอกกิ้งสตรี และปิดท้ายด้วยการปักหลักกินดื่มกันที่ร้านซักร้านหนึ่ง งานนี้นำทีมโดยพี่ธเนศผู้มากประสบการณ์ฝั่งตะวันออก

หลังจากนั้น ถ้าพี่ๆไม่รังเกียจเราจะร่วมหลับนอนกันที่เซฟเฮ้าส์ ซึ่งได้รับการอนุเคราะจากพี่หมอ ดร.ปัญญา ส่วนอีกกลุ่มนำทีมเดินทางกลับ กทม โดยโบ้ท NBเหลืองสุดหล่อครับผม

ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องขอโทษพี่ๆทุกท่านเป็นอย่างยิ่งสำหรับกำหนดการที่ล่าช้าครับผม

มีข้อสงสัยเพิ่มเติมติดต่อ เอิน โทร.081-420-0742
เจอกันพรุ่งนี้ครับผม อย่าลืมพกวอแดงกันไปด้วยนะครับ ^^

ออฟไลน์ vaspakung_shop

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 10:29:49 PM »
เสร็จธุระทัน อาจจะแวะไปส่งที่ปั้ม นะครับ...อยากไป อยากไป