ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายของแต่ง NC ครับ] Tein super street for NC และ Beatrush Air Intake for NC  (อ่าน 1707 ครั้ง)

ออฟไลน์ Coolacid

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆครับ
วันนี้ผมมาโพสต์ขายของหน่อยคร้าบ เริ่มจะล้นบ้าน คุณแม่บ่นเช้าเย็น ลอตแรกนี่เป็นของแต่งชุดเริ่มต้นของหลายๆคนครับ มีสองชิ้นก่อนครับ
1. Tein super street for NC ครับ ชุดนี้ผมเบิกของใหม่มาใช้ครับผม โช้คใช้งานได้ปกติครับ เอาไปเช็คที่ ATP แล้ว ไม่มีรั่ว ไม่มีซึมจ้า มีร่องรอยถลอกตามการใช้งานครับผม
รูปดูได้ด้านล่างเลยครับ ถ้าสนใจอยากให้ถ่ายรูปมุมไหนให้ก็แจ้งได้ครับ พ่อค้าเฉพาะกิจยังไม่ชำนาญครับ หรืออยากถาม Feeling การขับขี่ก็สอบถามได้คร้าบ ^^
อันนี้ผมขอขายที่ 21,000 บาทครับผม ขายแล้วครับผม
2. Cold Air Intake  ของ Beatrush ในชุดก็จะมีกรองเปลือย และกล่องกันอากาศร้อนจากในห้องเครื่องจากกรองครับ ชิ้นนี้ผมก็เบิกของใหม่มาเหมือนกันครับ ราคาตอนซื้อก็ประมาณสองหมื่นต้นๆไม่รวมค่าส่งครับ หน้าตาหลังจากติดก็เป็นอย่างในรูปครับผม เปลี่ยนออกเพราะเริ่มซนครับอยากกินซุปกินหอย สภาพก็มีรอยขูดขีดตามการใช้งานครับ ส่วนตัวกรองผมเพิ่งล้างให้ไปครับผม
อยากได้รายละเอียดใดๆเพิ่มเติมก็ถามได้เช่นกันจ้า
กรองผมขอขายที่ 11,000 ครับ  ขายแล้วครับผม

ติดต่อผมได้ที่ O81-8O60259 ภัทร ครับ โทรมาสอบถามเพิ่มเติม ต่อรองราคาได้ครับผม คุยกันถูกใจราคาก็ถูกตังค์จ้า
ปล.ผมมีล้อแมก 18 พร้อมยางว่าจะขายด้วยครับ แต่ยังไม่ว่างเอามาล้างมาถ่ายรูปให้ชม ถ้าท่านใดสนใจก็ถามได้เช่นกันครับ

อันนี้รูปครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2014, 04:23:08 AM โดย Coolacid »