ผู้เขียน หัวข้อ: Nhudang with Gopro  (อ่าน 2684 ครั้ง)

ออฟไลน์ cnk

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
Nhudang with Gopro
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 10:19:52 PM »
วันว่างๆ ออกไปขับรถเล่น สุวรรณภูมิค่า กำลังเห่อกล้องใหม่ ธุรกิจใหม่ คิคิ
ฝากพี่ๆ ติชมด้วยนะค๊าาาา  :line4:

( พี่ๆคนไหนสนใจ gopro หลังไมค์หาฝ้ายได้เลยนะคะ ฝ้ายแนะนำได้ค่าา )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2014, 10:21:33 PM โดย cnk »

ออฟไลน์ oasis69

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -2
Re: Nhudang with Gopro
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 10:49:01 PM »
ภาพสวย แต่นิดนึง น่าจะคาดเบลท์นะครับ รถเปิดประทุน แบบนี้ เกิดเหตุไม่คาดฝันมา
บินออกนอกรถได้ง่าย  ๆ นะครับ ด้วยความหวังดี จากผู้มีประสบการณ์ครับ

ออฟไลน์ cnk

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 09:06:29 PM »
ภาพสวย แต่นิดนึง น่าจะคาดเบลท์นะครับ รถเปิดประทุน แบบนี้ เกิดเหตุไม่คาดฝันมา
บินออกนอกรถได้ง่าย  ๆ นะครับ ด้วยความหวังดี จากผู้มีประสบการณ์ครับ

ขอบคุณค่าาา ไม่ทันระวังเลย ขับวนๆเล่นๆในสุวรรณภูมิ คราวหลังไม่พลาดแน่นอนค่า
ร่างกายเราไม่มีอะไหล่ตามเซียงกงเนอะ T T

ออฟไลน์ Gong959

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 02:03:19 PM »

:like: :like: :like:

ออฟไลน์ Pattadon

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 09:37:51 AM »
ถ่ายได้มุมสวยมากครับ ชอบรูปแรกมากๆ

กล้องโกโปรนี่มันมี mount กับหมวกด้วยใช่ปะครับ กำลังศึกษาอยู่เลย
Good engineering obeys the laws of physics, but great engineering defies them.