ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ TON DIY หน่อยครับ เรื่องสวิทประตู na ครับ  (อ่าน 1250 ครั้ง)

ออฟไลน์ IngLanD

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
รบกวนพี่ TON DIY หน่อยครับ เรื่องสวิทประตู na ครับ
พี่มีสวิทตัวนี้ไหมครับ ของผมข้างขวาช่างบอกไม่ค่อยดีแล้ว
ส่วนข้างซ้ายไม่มีครับ  ถ้าพี่มี PM ราคาให้ผมหน่อยนะครับพี่
ขอบคุณครับพี่ ถ้าไม่มีเราไปเบิกศูนย์ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 26
Re: รบกวนพี่ TON DIY หน่อยครับ เรื่องสวิทประตู na ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 02:09:39 PM »
เบิกศูนย์ได้เลยครับ
ใช้รหัสนี้เบิกครับ  SO9A-66-540A  ตัวละ 200กว่าบาทครับ

ออฟไลน์ IngLanD

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
Re: รบกวนพี่ TON DIY หน่อยครับ เรื่องสวิทประตู na ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 02:42:54 PM »
ขอบคุณครับคุณต้น