ผู้เขียน หัวข้อ: เมือหอยขายไม่ออกมาขายหม้อดีกว่า....สำหรับเพื่อนที่สั้งไว้มารับได้ครับ  (อ่าน 1877 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton-diy

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 26
สำหรับผู้ที่สั้งจองไว้ครับ
มารับได้เลยครับ จำนวนเท่าที่สั้งไว้ครับ
ถ้าผู้ไม่มารับของ จะลงประกาศขายอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มีของ na6 ป่าวครับ ... สนใจเน้อ แจ้งราคาผมด้วยนะฮาฟ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
อ้าว หอยกับหม้อ มันไม่เหมือนกันเหรอคับพี่เห็น  บางคนก็เรียกหอย บางคนก็เรียกหม้อ คิคิ