ผู้เขียน หัวข้อ: Instragram: #Miataclub และ #Topmiata  (อ่าน 1590 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pekko

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : -1
Instragram: #Miataclub และ #Topmiata
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 08:42:50 PM »
สำหรับเพื่อนๆที่เล่น Instragram สามารถ Follow Miataclub และ Topmiata ได้นะครับ
จะมีรูปรถ MX5 ทุกรุ่นจากทั่วโลกมาโพส เพื่อให้เราเห็นการแต่งรถและรูปแบบต่างๆ

ผมนั่งดูเพลินๆแถมได้ไอเดียแต่งรถอีกเพียบเรยครับ วันก่อนเจอพี่หนุ่ม เฮียแกบอกว่าให้โพสบอกเพื่อนๆหน่อย

เป๊ก
price is what you pay for, value is what you get.

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: Instragram: #Miataclub และ #Topmiata
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 09:14:32 PM »
ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูลที่มาแจ้ง  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: