ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆเข้าร่วม แข่งขันแบบเป็นกันเอง(แนวสนุกสนาน)@สนามนครชัยศรี อาทิตย์ที่ 16กุมภา นี้  (อ่าน 6131 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chok789

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : -1
  • Miata-Thai.Net
ขอโทดด้วยนะคับพี่ๆ คงไม่ได้ไปแล้วงานนี้ >>อยากไปมากๆสนามนี้ไม่เคยไปเลย โอกาสหน้าไม่พลาดๆคับ

ออฟไลน์ thegamesun

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 2

ออฟไลน์ NA_Devil

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขับรถให้สนุก และเดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ..... เก็บภาพสวย ๆ มาฝากด้วยเน้อ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ขออภัยครับ  เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดเมือเช้านี้เอง  ไปไม่ทันจริงๆ  น่าเสียดาย  :emo10: