ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปขึ้นเหนือมุ่งสู่ ลำปาง-น่าน-ดอยภูคา -เขาค้อ 10-11-12 มกราคม57นี้  (อ่าน 10247 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chino

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : -2
สวัสดีครับ ผมชินครับ อยู่ลำปาง

Welcome to Lampang ครับ

เช้านี้หมอกหนามากครับ อากาศโดยรวมเย็นสบายครับ เหมาะสำหรับการขับรถเปิดประทุนครับ

วันที่10 ผมจะจอยด้วยนะครับแต่ไม่ได้ไปน่านด้วยนะครับ

ชิน NC NA

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เอา วอแดง ไปด้วยนะครับ ในแต่ละคันควรมีครับ เพื่อสะดวกและความสนุกในการออกทริป  :line114:

ใครยังไม่มี ผมจะซื้อให้ ร้านข้างบ้านผมนะครับ ราคา เครื่องละ 2700บาท ใครเอาหูฟัง เพิ่ม200 บาท  ลงชื่อและเบอร์โทร

พร้อมโอนเงินมาที่ บ/ช  กสิกรไทย สาขาพุทธมณฑลสายสี่ 261-2-839118 ออมทรัพย์

ด่วนๆ นะครับ เพราะผมจะได้ เอาออกมาชารท์แบตให้ก่อน 1คืน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2014, 05:55:39 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ควรซื้อหูฟังด้วยครับ...
ประหยัดแบตฯ และปลอดภัยในการขับขี่.... ^.^

:line516:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
สวัสดีครับ ผมชินครับ อยู่ลำปาง

Welcome to Lampang ครับ

เช้านี้หมอกหนามากครับ อากาศโดยรวมเย็นสบายครับ เหมาะสำหรับการขับรถเปิดประทุนครับ

วันที่10 ผมจะจอยด้วยนะครับแต่ไม่ได้ไปน่านด้วยนะครับ

ชิน NC NA

ขอบคุณมากครับ
เดี๋ยวเจอกันวันศุกร์คร๊าบ ^^

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ใกล้วันที่พวกพี่ๆจะสนุกแล้วซิครับ

จะแอบเอา อินทรีแดง ไปลองด้วยก็ได้นะพี่  :line10:
คงลำบากครับต้องขจัดกลิ่นคาวอีกเยอะครับ 55

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
วันนี้เดินทางแล้วคร๊าบ... เดี๋ยวจะไปสูดอากาศหนาวๆให้คนที่พลาดไปทริปอิจฉานะคร๊าบ ฮิฮิ
:line10:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุก ตักตวงความสุขกับบรรยากาศดี ๆ ร่วมกัน ... เก็บภาพประทับใจมาฝากด้วยนะครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car: