ผู้เขียน หัวข้อ: == ขายตัวปรับแอร์ AWD ทั้งชุดใหญ่ใส่ NA ==  (อ่าน 2368 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mariner élan kit

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 15
  • Run with the wind
== ขายตัวปรับแอร์ AWD ทั้งชุดใหญ่ใส่ NA ==
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 01:27:11 PM »
== ขายตัวปรับแอร์ AWD ทั้งชุดใหญ่ใส่ NA ==

สภาพดี ของประมูล เพลทแอร์+ตัวปรับ+วงแหวนครบ
เปิดไฟกลางคืนสวยมากก...
พร้อมสอดใส่แทนของเดิมครับ

==SOLD==

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2013, 05:05:53 PM โดย Mariner élan kit »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: == ขายตัวปรับแอร์ AWD ทั้งชุดใหญ่ใส่ NA ==
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 01:59:30 PM »
สวัสดีครับ

รบกวนทำตามกฏด้วยครับ http://www.miata-thai.net/index.php?topic=8663.msg65693#msg65693

ขอบคุณครับ

สิทธิพิเศษใหม่ของสมาชิกเว็บ

• สำหรับท่านสมาชิกเวบที่เป็นเจ้าของ MX5 เท่านั้น
  • สามารถประกาศขายอะไหล่หรือของแต่งที่ใส่ใน MX5 เท่านั้น
  • สามารถลงประกาศในบอร์ดใหม่ชื่อว่า “เปิดท้ายขายของโดยสมาชิกชมรม MIATA CLUB OF THAILAND”
  • โดยของที่ขาย จำเป็นต้องถ่ายรูปสินค้าจริง+กระดาษที่เขียนชื่อ login ของสมาชิก+ ถ่ายที่ด้านหน้ารถติดทะเบียนเพื่อยืนยันความเป็นเจ้าของรถจริงๆ
  • สามารถโพสได้และ อัพกระทู๊ได้วันละ 1 ครั้งเท่านั้น
  • โพสกระทู๊ที่อยู่ในกลุ่มนี้จะโผลที่หน้ารวมหน้าแรก ตรง “กระทู๊เมื่อเร็วๆนี้” แต่จะไม่ได้อยู่ใน Classified
  • ถ้าไม่ทำตามกติกา admin สามารถพิจารณาในการลบ login ของท่านได้

**ตัวอย่าง

การถ่ายรูปสินค้า พร้อม login ของเจ้าของ + ถ่ายรูปเห็นทะเบียนและด้านหน้าของรถ
ต้องการขายล้อ พวงมาลัย Nardi limited edition ด้วย จำนวน 1วง ราคา x,xxxx บาท
ติดต่อ นาย Joke_Jordan 081-xxx-xxxx

ออฟไลน์ Mariner élan kit

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 15
  • Run with the wind
Re: == ขายตัวปรับแอร์ AWD ทั้งชุดใหญ่ใส่ NA ==
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 02:11:05 PM »
สวัสดีครับ

รบกวนทำตามกฏด้วยครับ http://www.miata-thai.net/index.php?topic=8663.msg65693#msg65693

ขอบคุณครับ

สิทธิพิเศษใหม่ของสมาชิกเว็บ

• สำหรับท่านสมาชิกเวบที่เป็นเจ้าของ MX5 เท่านั้น
  • สามารถประกาศขายอะไหล่หรือของแต่งที่ใส่ใน MX5 เท่านั้น
  • สามารถลงประกาศในบอร์ดใหม่ชื่อว่า “เปิดท้ายขายของโดยสมาชิกชมรม MIATA CLUB OF THAILAND”
  • โดยของที่ขาย จำเป็นต้องถ่ายรูปสินค้าจริง+กระดาษที่เขียนชื่อ login ของสมาชิก+ ถ่ายที่ด้านหน้ารถติดทะเบียนเพื่อยืนยันความเป็นเจ้าของรถจริงๆ
  • สามารถโพสได้และ อัพกระทู๊ได้วันละ 1 ครั้งเท่านั้น
  • โพสกระทู๊ที่อยู่ในกลุ่มนี้จะโผลที่หน้ารวมหน้าแรก ตรง “กระทู๊เมื่อเร็วๆนี้” แต่จะไม่ได้อยู่ใน Classified
  • ถ้าไม่ทำตามกติกา admin สามารถพิจารณาในการลบ login ของท่านได้

**ตัวอย่าง

การถ่ายรูปสินค้า พร้อม login ของเจ้าของ + ถ่ายรูปเห็นทะเบียนและด้านหน้าของรถ
ต้องการขายล้อ พวงมาลัย Nardi limited edition ด้วย จำนวน 1วง ราคา x,xxxx บาท
ติดต่อ นาย Joke_Jordan 081-xxx-xxxx

ลืมใส่ชื่อ login ถ่ายแก้ไขให้แล้วครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2013, 02:35:21 PM โดย Mariner élan kit »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 03:35:46 PM »
อาจจะเรื่องมากไปนิดนึงนะครับ

แต่พอจะมีรูปหน้ารถด้วยไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ otto

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 06:53:37 PM »
ขายไปยังครับ