Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

**เรียนสมาชิกปัจจุบัน/ต้องยืนยันตัวตน และส่งหลักฐานภายในวันที่ 15ตุลาคมนี้ด้วยครับ

(1/18) > >>

Joke_Jordan:
:car:เรียนสมาชิกปัจจุบัน/ต้องยืนยันตัวตน และส่งหลักฐานภายในวันที่ 15ตุลาคมนี้ด้วยครับ

เนื่องจากเพื่อเป็นการลดปัญหาต่างๆจากผู้ที่ไม่หวังดี และลดปัญหาในอนาคตต่อๆไป
ทาง admin จึงอยากให้เพื่อนๆสมาชิกเก่า ปัจจุบัน ได้แสดงสปิริตในครั้งนี้ครับ

ขอบคุณมากครับ,

[email protected]
27/9/2013

การยืนยันตัวตน
คุณจำเป็นต้องยืนยันตัวตน เพื่อที่จะสามารถใช้งานเว็บ miata-thai.net ได้อย่างเต็มที่ อาทิเช่น โพสข้อความ, กระทู้ รวมถึงการให้
และได้รับคะแนนจากสมาชิกคนอื่นๆ
เขียนชื่อ login ที่มีอยู่พร้อมแนบไฟล์แสกนรูปบัตรประชาชน หรือบัตรข้าราชการ
แล้วส่ง email มาที่ [email protected]
โดยทาง admin จะทำการพิจารณา login และจะส่งข้อความยืนยันไปยัง email ของท่านภายในไม่เกิน 1 อาทิตย์

ถ้าไม่ได้ส่งเอกสารมาในวันที่ระบุไว้ loginของท่านจะใช้ไม่ได้ ต้องส่งเอกสารมาถึงจะenable ให้ครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------
แนบไฟล์แสกนรูปบัตรประชาชน หรือบัตรข้าราชการ ตามกติกาด้านล่าง
ต้องสามารถเห็นรายละเอียดชัดเจน โดยถ่ายรูปบัตร หรือ scan สีจากหลักฐานจริงเท่านั้น
ต้องเห็นรูปหน้า และเลขประจำตัวประชาชนชัดเจน
สามารถระบุประทับในหลักฐานว่า“ใช้เฉพาะการสมัครสมาชิก miata-thai.net”

อ่าน กฎ กติกา และมารยาทก่อนครับ
 :emo59:http://www.miata-thai.net/index.php?topic=8660.msg65690#msg65690

cabriolet:
ส่งเอกสารและทำตามระเบียบ ไปเรียบร้อยแล้วครับ 

Gong959:
ส่งไปแล้วครับ 

:line114:

nop-nb:
ส่งให้แล้วนะครับ ใช้ได้เปล่าครับ....

b4_miata:
ส่งแล้วครับ :line13:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version