ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม KAENG KRACHAN MEETING & Track Day  (อ่าน 17967 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
Re: เรียนเชิญ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม KAENG KRACHAN MEETING & Track Day
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 10:03:56 AM »
ขอบคุณนพ เอิร์น อาโอ๊ค เต่า และเพื่อนๆอีกหลายๆคนครับที่จัดงานนี้ขึ้นมา สนามอันตรายมากครับ แต่พวกเราก็หวดกันไม่ยั้ง สนุกมากๆ สนามวิวสวยงามมาก ดีใจที่ไม่มีอุบัติเหตุร้ายแรงในสนาม ทุกคนปลอดภัยดี  :line516:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
Re: เรียนเชิญ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม KAENG KRACHAN MEETING & Track Day
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 11:20:08 AM »
งานสนุกมากครับ ขอบคุณทุกท่านที่จัดงานนี้ขึ้นมานะครับ พี่นพ เอิร์น พี่วิท พี่จุ๊บที่ขับรถได้ระห่ำมาก เฮียผู้ไม่เคยยอมแพ้แม่งรถจะพังกูก็ไม่ยอม 55555

ขอบคุณมากๆนะครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 11:52:45 AM »
 :line16:  เสียดายมาก ติดงานทำให้อดไปงานดีๆประจำปีเลย
ขอบคุณผู้จัดงานและผู้ร่วมงานสำหรับกิจกรรมดีๆนี้นะครับ

:line114:

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 05:18:43 PM »
ก่อนอื่นต้องขออภัยในความไม่สะดวกอย่างที่วางแผนไว้ ผิดพลาดประการใดขออภัยนะครับ....
ขอบคุณทีมงานทุกคน  รัต   คนคิดงานนี้ และ ของที่นำมาประมูล
                          เอิร์น ติดต่อประสานงานเรื่องสนาม หมวก แนะนำการขับขี่ และ ความเรีบยร้อยในสนาม
                           วิท  ความเรีบยร้อยในสนาม และ แนะนำการขับขี่
                          โอ็ค  ที่ออกแบบโลโก้ และ สติกเกอร์ สวยๆ
                          โจ็ค  ดูแลเรื่องการเงิน
                          เต่า   ประสานงานนักดนตรี
                          พี่แอ็ค ช่วยขายเสื้อ และ เป็นเป้าในสนาม
                          พี่เอ๋ และ ทีมงาน  ดูแลความเรียบร้อย และ ความปลอดภัยในสนาม
                          ทุกคนที่มาร่วมงาน ทำให้งานนี้ สนุกสนาน และผ่านไปด้วยดี
จะพยายามหากิจกรรมดีๆมาให้พวกเราทุกคนอีกนะครับ...    :emo59:             
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2013, 08:29:04 AM โดย nop-nb »

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #109 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:25:46 PM »
ขอบคุณผู้จัดทุกๆ คนที่เสียสละเวลาเตรียมงานล่วงหน้า ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้สนุกกันครับ  :like:

สนามนี้ตอนแรกดูน่ากลัว แต่พอลองวิ่งจริงๆ แล้วสนุกมากครับ ทีมงานที่ดูแลในสนามดูแลดีมากครับ ประทับใจฝุดๆ

ปล. ไว้จัดนอกรอบไปวิ่งกันอีกนะครับ
  :line2:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Mong-miata

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 9
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 10:09:27 PM »
ขอบคุณทางผู้จัดทุกท่านเลยครับ เป็นการจัดที่สุดยอดมากครับ. บรรยากาศดีมากๆ. อาหารมื้อคำ่อร่อย ดนตรีไพเราะจับใจเลยครับ. มีจัดอีกไมีครับเดือนธันวาอยากไปอีกครับ
รับผลิตและออกแบบเสื้อโปโล และ คอกลม และ เสื้อแจ๊คเก้ต.  0816687488