ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญมาดื่มกาแฟตอนเช้าๆของวันอาทิตย์ที่29กันยายน นี้ "กาแฟ วัวไม่ขยับมีทติ้ง"  (อ่าน 8174 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
กิจกรรมครั้งต่อไป ทางทีมงานขอเชิญเพื่อนๆ

ขับรถ ท้าลม ผสมแดดอ่อนๆยามเช้า มาดื่มกาแฟ&ทานขนม พูดคุย อวดรถShowของแต่ง ถ่ายรูปกัน       "กาแฟ วัวไม่ขยับMeeting"

@โรงแรม THE AETAS ร่วมฤดี ในเช้าวันอาทิตย์ที่   29 กันยายน นี้ ครับ เวลา 7.45 น. เป็นต้นไป จนถึง 11.00.น (ค่าเครื่องดื่มและขนม เท่าไหร่ก็จับหารเท่าๆกันทุกคนครับ)

ใครไปลงชื่อด้วยนะครับ เพื่อรู้จำนวนคนที่มา รถที่มา ที่จอดรถ ครับผม

ปล..ขอขอบคุณคุณGong959ด้วยครับ ในฐานะเจ้าของสถานที่ ที่ให้เราไปพบปะสังสรรกัน  :like:

1.act/cabriolet  "น้องส้ม#2"

2.nop-nb

3.Pete NA

4.Mazdalover

5.Joke_Jordan

6.Boxster

7.Zoom_Zoom

8.NA_Devil

9.Pijit30

10.tonga

11.phatt

12.prince

13.Gong959

14.Oakinen
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2013, 12:56:44 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ jack9001

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 27
เฮีย ...  จัดมากินกาแฟที่โคราชบ้างดิ จะได้แจมด้วย........... :002: :002: :002:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ก็กล้าเล่นนะ....วัวไม่ขยับ...ฮ่าๆๆ ^.^"

:036:

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ครั้งก่อนพลาดครั้งนี้ขอ....
nop-nb ครับ...

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เอา M2 ไปโชว์อีกดีกว่า   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
 ร้านกาแฟนี้อร่อย บรรยากาศดี ขนมปังอร่อยจนสั่งกลับบ้านไปด้วย ราคาไม่แพง  เจ้าของสถานที่ใจดี  หล่อ สุภาพ แต่ชอบเดินสดุดโต็ะผมไม่แน่ใจว่าแกสะดุดจากอะไร จริงมั้ยพี่รัต พี่เต่า พี่นพ ฯลฯ อิอิ

ออฟไลน์ BEE

• *
เอา M2 ไปโชว์อีกดีกว่า   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
CRV ซิครับพี่ ชิ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56

ออฟไลน์ boxster

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ถ้าไม่อยู่เวียงจันทร์ขออนุญาตไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
อยากไปดูวัวอ่ะคับ

Zoom-Zoom

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

CRV ซิครับพี่ ชิ

จัดไปครับ BEE ..... ผมยุขึ้นฮะ อิอิ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ Gong959

• *
ร้านกาแฟนี้อร่อย บรรยากาศดี ขนมปังอร่อยจนสั่งกลับบ้านไปด้วย ราคาไม่แพง  เจ้าของสถานที่ใจดี  หล่อ สุภาพ แต่ชอบเดินสดุดโต็ะผมไม่แน่ใจว่าแกสะดุดจากอะไร จริงมั้ยพี่รัต พี่เต่า พี่นพ ฯลฯ อิอิ

สะดุดทุกครั้งที่คุณนพมาครับ  ผมก็ไม่รู้ว่าสาเหตุคืออะไร

ออฟไลน์ Gong959

• *
เกือบลืมครับ   

ขอบคุณพี่น้อง ชาว Miata Club of Thailand ที่แวะมาอุดหนุนครับ  ขอโอกาสให้ Urbis Cafe (เออร์บิส คาเฟ่)​ ได้ต้อนรับชาว Miata อีกในครั้งต่อๆไปด้วยครับ

เอาเมนูมาให้ชมก่อนล่วงหน้าเลย

รับรองว่า กาแฟอร่อย  ชาชั้นดีที่สุดในโลก (Twinings)  ขนมรสชาตไม่แพ้ใครครับ 

Urbis Cafe ตั้งอยู่ติดกับ โรงแรม AETAS bangkok และ AETAS residence ในซอยร่วมฤดี  (ด้านหลังอาคารออลซีซั่นส์)   
สามารถ มาโดยรถไฟฟ้า BTS ก็ได้ (เวลาที่ Miata ต้องเข้าอู่  :P)  ลงที่สถานีเพลินจิตครับ 

แผนที่อยู่ด้านล่างนี้ครับ    ต้องการสอบถามเส้นทาง โทร 02-618-9032

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
อร่อยจริงๆครับ ขอยืนยันด้วยคน  :like: