ผู้เขียน หัวข้อ: มีกิจกรรม "ไปขึ้นเทสรถ ด้วยเครื่องไดโน @SPYราชบุรี"อาทิตย์ที่ 14ก.คนี้ (ฟรี)  (อ่าน 7345 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
ถ้าไม่ติดอะไร ขอไปด้วยคร๊าบ
ปล.อยู่แก๊งค์เต่าคลานเหมือนน้องเนมครับ อิอิ

ออฟไลน์ Thanypol

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
Re: มีกิจกรรม "ไปขึ้นเทสรถ ด้วยเครื่องไดโŨ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 02:58:04 AM »
ครับพี่โชครับ ทำบุญวัดโป่งยอคราวที่แล้ว รถผมช้ามาก กลับถึงบ้านเจอคุณแม่ยืนใส่บาตรอยู่หน้าบ้านเลยครับ ถ้าคราวนี้ผ่านไปอีก คงเปิดโรงแรมนอนที่ราชบุรีสักคืนครับ  :106:

พี่โจ๊กครับ ผมท่าจะตามพี่ไม่ทันเหมือนเดิมครับ  :057:

ออฟไลน์ cho

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
อ้างถึง
ครับพี่โชครับ ทำบุญวัดโป่งยอคราวที่แล้ว รถผมช้ามาก กลับถึงบ้านเจอคุณแม่ยืนใส่บาตรอยู่หน้าบ้านเลยครับ ถ้าคราวนี้ผ่านไปอีก คงเปิดโรงแรมนอนที่ราชบุรีสักคืนครับ 

เอาน่า...ก้อเล่นแวะเยี่ยมญาติ(ห่างๆ)นานไปหน่อยนินา...แต่คราวนี้น่าจะเจอญาติสนิทแล้วมั๊งคับ เห็นว่าบ้านญาติย้ายมาติดโรงแรมเลยด้วยเน้อ ;) ;) ;)

8)

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :P :P :P

อยากเปิดโรงแรมนอนเป็นเพื่อนน้องเนมด้วยจัง คุณไก่อยู่ใหนเนี่ย คราวนี้ต้องไม่พลาดแล้วน้า

• *
:P :P :P

อยากเปิดโรงแรมนอนเป็นเพื่อนน้องเนมด้วยจัง คุณไก่อยู่ใหนเนี่ย คราวนี้ต้องไม่พลาดแล้วน้า
อ้างถึง
ครับพี่โชครับ ทำบุญวัดโป่งยอคราวที่แล้ว รถผมช้ามาก กลับถึงบ้านเจอคุณแม่ยืนใส่บาตรอยู่หน้าบ้านเลยครับ ถ้าคราวนี้ผ่านไปอีก คงเปิดโรงแรมนอนที่ราชบุรีสักคืนครับ 

เอาน่า...ก้อเล่นแวะเยี่ยมญาติ(ห่างๆ)นานไปหน่อยนินา...แต่คราวนี้น่าจะเจอญาติสนิทแล้วมั๊งคับ เห็นว่าบ้านญาติย้ายมาติดโรงแรมเลยด้วยเน้อ ;) ;) ;)

8)

คราวที่แล้วผมขับตามพี่ไก่มาครับ พอใกล้จะถึงตัวเมืองนครปฐมพี่ไก่หายไปเลยครับ เห็นแต่ไฟท้ายแว๊บๆ

พี่ธเนศเชิญนะครับ พี่โชเจ้าบ้านให้การรับรองอย่างประทับใจมากๆเลยครับ หลงรักเลยจริงๆครับ บ้านอันอบอุ่นหลังนี้ :))

• *
ปล.ลูกหลานพี่โชน่ารักมากจริงๆครับ ทำอาหารเลี้ยงอร่อยมากครับ นั่งกินกันเพลินยาวๆจนลืมเวลาเลยครับ พี่ๆท่านใดสนใจแวะเยี่ยมญาติบ้านพี่โชขอเชิญนะครับ :))

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เอ๊ะ.  คุณโช มีลูกแล้วหรอ.  ^__^

ออฟไลน์ cho

• *
อ้างถึง
ปล.ลูกหลานพี่โชน่ารักมากจริงๆครับ ทำอาหารเลี้ยงอร่อยมากครับ นั่งกินกันเพลินยาวๆจนลืมเวลาเลยครับ พี่ๆท่านใดสนใจแวะเยี่ยมญาติบ้านพี่โชขอเชิญนะครับ )
เอ๊ะ.  คุณโช มีลูกแล้วหรอ.  ^__^

ไม่รู้เป็นยังงัย...มีแต่มาเยี่ยมญาติกันทั้งน้าน...ใครรู้ตัว...ยกมือขึ้น

8)

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
ไปด้วยคันครับ 1 คัน กัจกกรมดีๆ อาหารการกินครบ แถมไม่เสียตั๋งอีก ต้องของคุณเจ้าภาพในงานนี้ด้วย :like:
ส่วนเรื่องลูกๆหลานๆเมืองบ้านโป่ง ต้องหลังจากงานต้องหลังไมล์ไปถามคุณโชกันเอาเองนะ  :010:

• *
อ้างถึง
ปล.ลูกหลานพี่โชน่ารักมากจริงๆครับ ทำอาหารเลี้ยงอร่อยมากครับ นั่งกินกันเพลินยาวๆจนลืมเวลาเลยครับ พี่ๆท่านใดสนใจแวะเยี่ยมญาติบ้านพี่โชขอเชิญนะครับ )

ไม่รู้เป็นยังงัย...มีแต่มาเยี่ยมญาติกันทั้งน้าน...ใครรู้ตัว...ยกมือขึ้น

8)
:emo55: :emo55:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ลงชื่อไปกัน 13 +1 คันแล้วครับ  มื้อบ่าย เราไปหากบทอดกินกันนะ :005:

ออฟไลน์ ญี่ปุ่น

• *
เชษฐ ไปด้วย ครับผม

ออฟไลน์ Ton rangreeb

• *
  • Gift : 18
ไปด้วยคับ1คน 1คัน.    ;)

ออฟไลน์ cho

• *
ฝากข่าวเพิ่มเติมคับ...

ทางเจ้าของอู้เห็นว่ามากันเยอะ(รวมทุกๆท่านที่ไม่สะดวกลงชื่อด้วย) จึงจัดกิจกรรมแก้เซ็ง (กัวจะหนีกลับไปเยี่ยมญาติกันก่อน) โดยจัดแข่งขันทายม้าของแต่ละท่าน ใครใกล้เคียงเครื่องไดโนมากที่สุดเป็นผู้ชนะ ส่วนของรางวัลเป็นของเจ้าของอู่เองที่เก็บไว้(ยังไม่เห็นเหมือนกันคับ แต่แว่วๆมาว่า เฉพาะคนที่สั่งเครื่องdyno test นี้เท่านั้นถึงจะได้และในเมืองไทยไม่น่าจะมี)

จิงๆแล้วกะว่าจะจัดแข่งขันประชันม้ากัน แต่ดูจากเจ้าของฟาร์มแต่ละท่านที่มาแล้ว น่าจะเหลือไม่กี่ฟาร์มเท่านั้นที่อนาคตดี ก้อเลยเปลี่ยนเป็นแบบนี้แทน จะได้มีสิทธิ์ลุ้นกันทุกๆท่านคับ

แล้วเจอกันคับวัน Dyno Day

8)

??? อ่อ... อย่าลืมมาชิมของดีเมืองบ้านโป่งกันนะคับผม