ผู้เขียน หัวข้อ: มีกิจกรรม "ไปขึ้นเทสรถ ด้วยเครื่องไดโน @SPYราชบุรี"อาทิตย์ที่ 14ก.คนี้ (ฟรี)  (อ่าน 7864 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
พอดีเพื่อนสมาชิกMX5เจ้าของร้าน SPY(สัมพันธ์ยนต์) ราชบุรี  :like:ได้สั่งเครื่อง ไดโน มาติดตั้งที่ร้านเค้า

คราวนี้ เลยอยากจะชวนพวกเราไป ที่ร้านเพื่อขึ้นจับแรงม้า บนเครื่องไดโน ทางร้านยินดีจับแรงม้า เทสรถบนเครื่องไดโน ให้ฟรีทุกคันที่ไปเลยครับ  :like: :like:

ผมเลยมาแจ้งเพื่อนๆว่า เรามานัด ขับรถไปกัน ไปที่ราชบุรี ช่วงเช้า แล้วไปที่ร้านSPY ถือซะว่า สนุกสนานเฮฮากัน  ช่วงบ่าย ขับรถไปหาของกินกันแถวนั้น(ผมเคยไปทาน กบทอด อร่อยมากมาย)  

ณ.วันอาทิตย์ที่ 14 เดือน ก.ค นี้

เจอกันที่เดิม  แมคโดนัล นครชัยศรี ติดถนนเพชรเกษม(ก่อนทางเข้าสนามนครชัยศรี) เวลา 8.00น.  

ใครไปช่วยลงชื่อด้วยนะครับ เพื่อทางเจ้าของสถานที่จะได้ทราบจำนวนล่วงหน้าครับ :emo64: :emo64:

ปล...ไปได้ทุกคัน ขึ้นเทสไดโน ได้ทุกคัน ทั้งแรงมาก แรงกลาง แรงน้อย และไม่มีแรงเลย(อย่างผม)  รถเดิมๆแตนๆ ก็ขึ้นเทสไดโน จับแรงม้า ดูกราฟแรงบิดได้หมดครับ  เจ้าของสถานที่ยินดีและอยากให้มากันเยอะๆมากกว่าเพื่อความครื้นเครง

1.Act / Cabriolet

2.nop-nb NB 1 คันครับ...

3.Mong-miata 1 คัน

4.Cho 1คัน

5.a_Light 1 คัน

6.saintty 1 คัน

7.tobo69 1คัน

8.Thanypol  1คัน

9.PON 1 คัน

10.Joke_Jordan 1คัน

11.พี่ไก่ 1คัน

12.Zoom-Zoom พี่เนศ 1 คัน

13.ton-diy 1  คัน

14.Mr Blue 1 คัน

15.เชษฐ (ญี่ปุ่น) 1 คัน

16.Ton rangreb 1 คัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2013, 03:55:10 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Ao pai

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 4

ออฟไลน์ to101

• *
  • Gift : 4

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
nop-nb NB 1 คันครับ...

ออฟไลน์ Mong-miata

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 9
Mong แรงน้อยไปด้วย1คันครับผม
รับผลิตและออกแบบเสื้อโปโล และ คอกลม และ เสื้อแจ๊คเก้ต.  0816687488

ออฟไลน์ cho

• *
  • Gift : 3
ขอเพิ่มเติมอีกสักนิดนึง...

ทางร้านฝากบอกมาด้วยว่า เครื่องdyno testตัวนี้ (Dyno Dynamic)เป็นเครื่องใหม่ล่าสุดจากประเทศออสเตรเลีย และมีที่เดียว และที่แรกของภาคตะวันตก ส่วนช่วงกลางวันจะมีอาหาร และขนมอร่อยเจ้าดังของบ้านโป่ง(ขนมป้ากัลยา, ผัดไทยเจ๊เช็ง, ข้าวหมูแดงเฮียจั๊ว,...)มาให้ได้ลิ้มชิมรสฝีมือคนบ้านโป่ง

เห็นแว่วๆมาว่า ท่านใดนำรถมาร่วมงานในครั้งนี้ คราวต่อๆไปจะลดราคาให้(เรื่องนี้รอเจ้าของยืนยันในวันงานอีกทีนะคับผม)

ขอเชิญคับขอเชิญ...
 8)

อ่อ ทางเจ้าของบอกว่ารบกวนขอโลโก้ชมรมPMให้หน่อยคับ เพราะจะทำป้ายไวนิลให้ (โหลดมาพอขยายแล้วมันแตกคับ)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไปกันเยอะๆครับ เพื่อนๆ.  ไปขับรถเล่นกัน

ออฟไลน์ Mr. Blue

• *
  • Gift : 11
เยี่ยมเลยครับ

ออฟไลน์ a_Light

• *
  • Gift : 10
ขอไปด้วยคันนึงครับ
ขำ ๆ สนุก ๆ

ออฟไลน์ saintty

• *
  • Gift : 0
ไปด้วนค๊าบบบบบบ :005: :005:

ออฟไลน์ tobo69

• *

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
ไปด้วยค้าบ เนม nb (เต่าคลาน) 1 คันครับ

ออฟไลน์ PON

• *
  • Gift : 11
ปายด่วยคนว่าเเต่ถ้าขับตามน้องเนม(เต่าคลาน)เเล้วจะเป็นอารายดี ลูกเต่า!?

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
กราบเรียนอาจารย์พี่พลที่เคารพรัก ผมซื้อวอแดงแล้วครับ และเนื่องจากรถผมช้าสุดแสน ถ้าพี่ๆไม่ขัดข้องอะไร ผมขออนุญาติวิ่งท้ายสุดเองนะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลานครับ   :002: :005: :car:

ออฟไลน์ cho

• *
  • Gift : 3
อ้างถึง
กราบเรียนอาจารย์พี่พลที่เคารพรัก ผมซื้อวอแดงแล้วครับ และเนื่องจากรถผมช้าสุดแสน ถ้าพี่ๆไม่ขัดข้องอะไร ผมขออนุญาติวิ่งท้ายสุดเองนะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลานครับ     

ไปช้า...งี้ก้อกลับช้าอ่ะดิ...

งั้นเอางี้...เด๋วแวะไปเยี่ยมลูกเยี่ยมหลานกันด้วยเลยดีป่าวคับ...(นานๆมาทีแวะไปดูดิ๊ว่าโต...ขึ้นเยอะป่าว)

;) ;D :D

8)