ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวไว้ เราจะมีทริปปลายฝน ต้นหนาว ไปจันทบุรี กันช่วงต้นเดือน สิงหาคมนี้  (อ่าน 5811 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
ไปด้วยคร๊าบ โจ๊ก NA มากันเป็นครอบครัว (เพราะไม่งั้นวีซ่าไม่ผ่านครับ 5555) :002:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไปด้วยคร๊าบ โจ๊ก NA มากันเป็นครอบครัว (เพราะไม่งั้นวีซ่าไม่ผ่านครับ 5555) :002:
โจ๊ก พาคุณพ่อคุณแม่ ไปด้วยหรอครับ "ครอบครัวน่ะ"  ^____^ อิอิ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
ห้องดีคับพี่แอ๊ค ผมไปนอนมาแล้ว

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
pop_pop/nb 1 คัน / 2 คน

ป.ล.ตามพี่แอ๊กไป

ออฟไลน์ Mong-miata

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 9
พี่แอ๊คไว้ส่งลายสกรีนมาได้เลยนะครับ. เรื่องขนาดเสื้อ s อก 38นิ้ว.  M. 40 นิ้ว.  L. 42 น้ิว. Xl 44 นิ้ว.
รับผลิตและออกแบบเสื้อโปโล และ คอกลม และ เสื้อแจ๊คเก้ต.  0816687488

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ปายด้วยนะค๊าบบบบ ^____^  :emo64: :emo64: :emo64:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ห้องดีคับพี่แอ๊ค ผมไปนอนมาแล้ว

นอนกะใครเอ่ย  ^__^
pop_pop/nb 1 คัน / 2 คน

ป.ล.ตามพี่แอ๊กไป
ตามมา ตามมา ป๊อปไฟเยอะ
พี่แอ๊คไว้ส่งลายสกรีนมาได้เลยนะครับ. เรื่องขนาดเสื้อ s อก 38นิ้ว.  M. 40 นิ้ว.  L. 42 น้ิว. Xl 44 นิ้ว.
เรื่องทำเสื้อ ขอยกไว้เป็นทริปปลายปีดีกว่าครับ ทริปนี้ ยังถือว่าเป็นทริปเล็กๆ
ปายด้วยนะค๊าบบบบ ^____^  :emo64: :emo64: :emo64:
ตามมา ตามมา เสือมืด

สรุปว่า ขอเลื่อนไปก่อนนะครับ  สำหรับทริป นี้ :106: :050: