ผู้เขียน หัวข้อ: +++++ Drift mix Gymkhana at Chiangmai +++++  (อ่าน 6311 ครั้ง)

ออฟไลน์ rmeng_cm

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
+++++ Drift mix Gymkhana at Chiangmai +++++
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 05:35:34 PM »
สวัสดีทุกคนนะครับ  มีกิจกรรมดีๆ มาให้ทุกคน ไปร่วมสนุกกัน
รายละเอียด คือในวัน ที่ 1 และ 2 มิถุนายน จะมีงาน   Drift mix Gymkhana at Chiangmai  ที่ ไทวัสดุ  เส้นเชียงใหม่ลำปาง ถ้าวิ่งขาออกไป กทม  จะอยู่ ซ้ายมือ แถวสารภี  งานมีตั้งแต่ 9:00 ถึง 18:00  งานนี้มี เอ็ม เดอะสตาร์มาเข้าร่วมในงานด้วยนะครับ.......โดยวันเสาร์ที่ 1 จะเป็นวันซ้อม   ส่วนวันที่ 2 จะเป็นวันแข่ง  ใครสนใจ โทรสอบถามได้เลยนะครับ 081-9616133  เม้ง เชียงใหม่

ปล. มีค่าลงสนาม 500 บาทด้วยนะครับ  แต่ถ้าสมัครก่อน 30 นี้ ค่าสนามจะลดลงมา เหลือแค่  300 บาท  (หมายเหตุ : ค่าสนามต้องบอกไว้ก่อนนะครับว่าจ่ายให้กับผู้จัด ไม่ใช่ผมนะ ผมแค่เป็นกระบอกเสียให้กับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ  เท่านั้น)  ค่าสมัครนี้ รวมถึงการสอนจาก  M the Star ด้วย นะครับ....คิคิ   อยากให้ถึงวันนั้นเร็ว ๆ จัง คิดถึงทุกคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2013, 08:54:53 PM โดย rmeng_cm »
I love miata

• *
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
Re: +++++ Drift mix Gymkhana at Chiangmai +++++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 05:58:24 PM »
ส่วนข้อที่สอง  

วันเสาร์ 1 มิถุนายน (เดิมนัดวันที่ 2 เหตุที่เลื่อน : ทนทานการเรียกร้องจากเพื่อน ๆ พี่ น้องไม่ไหว....ก๊าก...)เรียนเชิญ พี่ ๆ น้อง เพื่อนที่อยู่ ภาคเหนือ ทุกคัน และทั่วแผ่นดินเวอร์ไปไหมอะ ล้อเล่นนะครับ ใครใกล้และมาได้มานะครับ มา meeting กัน  กำหนดการดังนี้

10:00 เจอกันที่ ริมปิง สาขา สี่แยกแอร์พอร์ต  ตรง นิ่มซิตตี้เดรี่  (ไปไม่ถูกโทรสอบถามได้ครับ)
11:00 ถ่ายรูปหมู่ ตรงวงเวียน หลังห้างครับ หน้าตึกใหม่คาร์แคร์ด้านหลัง  เพื่อลงหนังสือ นักเลงรถภาคเหนือด้วย .....
12:00 รัีบประทานอาหารร่วมกัน ที่ริมปิง และ ออกแบบ โลโก้
13:00 ออกเดินทาง เข้าร่วมงาน  Drift mix Gymkhana at Chiangmai  ที่ ไทวัสดุ   งานน่าจะมีถึง 18:00   ส่วนหลังจากนั้น  เชิญขี้เหล้า ไปสังสรรค์กันต่อ ที่ วอมอัพ  และขอบอกว่าได้ที่จอดรถด้านหน้ามาให้เรียบร้อยแล้ว........    :car:
19:00 วอมอัพ..........

ผู้เข้าร่วมงาน
1.เม้ง      NA  สีแดง
2.ทอมมี   NB  สีเทา
3.พี่หมึก   NB  สีแดง
4.พี่ป๋อง    NB  สีขาว
5.หนุน     NA  สีแดง
6.ตั้ม       NA   สีเขียว   + เพื่อน
7.ด้วง      NA   สีน้ำเงิน
8.ผอ.เอ๋ + พี่โช   NA  สีดำ     (ติดงานที่กทม เสียดายมากไม่เป็นไรนะครับไว้โอกาสหน้าครับ.......)
9.ป๋าตุ้ย    NA   สีขาว    
10.คุณชิน  NC สีเทา  (มาจากลำปาง  แต่มาได้เฉพาะวันอาทิตย์)

กำหนดการวันอาทิตย์ ที่ 2   (เพิ่ม)
15:00 เจอกันที่ ไทวัสดุ เพื่อลงทะเบียน
16:00 เริ่มแข่ง
งานน่าจะจบประมาณ 19:00   แยกย้ายกลับบ้าน  หากขี้เหล้าจะไปต่อ อันนั้นแล้วแต่ตกลงกันเองแล้วเน้อ.......... เพราะบางท่านมีการงานต่อในวันจันทร์

ปล. มีค่าใช้จ่ายคือค่าเต้นท์ในวัน 500 บาท เดี๋ยวค่อยไปหารกันคงไม่กี่ตังค์ต่อคัน 50 บาท.....  ส่วนค่าสนามทาง ร้าน SP Header เป็นผู้อุปการให้กับทาง เราครับ   :emo59:  ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยคร้าบบบบบบบ

ความจริงแล้วยังมีอีกหลายคันเลย แต่ไม่มีเบอร์ มีทั้งสีเหลือง สีเทา NC ก้อมีมีแต่ ติดต่อไม่ได้ ถ้าสนใจโทรหาผมได้เลยนะครับ

ปล.อยากให้มากันเยอะครับ เพราะวันนั้นจะนัดถ่ายรูปและ ทำการเลือก logo จัดตั้งกลุ่ม กันอย่างเป็นทางการ :002:
ตัวอย่าง โลโก้  เฉยยนะครับ ช่วยกันออกแบบ แล้วจะจัดทำเสื้อ บวกกับสติ๊กเกอร์ ++++ งานช่วงเช้าไร้ แอลกฮอล์นะครับ พี่น้อง  ++++

ใครที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ ลงชื่อ และเบอร์โทรได้เลยนะครับ  แล้วผมจะติดต่อกลับไป หรือ  สงสัยสอบถามเพิ่มได้นะครับ  081-9616133  เม้งครับ (8:00-ก่อนเที่ยงคืน)  
Line User ID : 9gdesign

ทางกทม ใครสนใจ เชิญได้นะครับ มาแต่ตัวก็ได้นะครับมีรถให้ยืม.....จริง ๆนะ :car: :emo64:
ใครมาไกลอยากให้เป็นธุระเรื่อง โรงแรม บอกได้นะครับ

ปล2 . ขออนุญาตลง สองส่วนนะครับ......ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย  และขอบคุณพื้นที่ Miata-thai ด้วยนะครับบบบบ :emo59:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2013, 06:01:16 PM โดย rmeng_cm »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
Re: +++++ Drift mix Gymkhana at Chiangmai +++++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 06:21:18 PM »
เยี่ยมเลยครับ มีกิจกรรมดีๆมาฝากเพื่อนๆ miata ภาคเหนือกัน
ไว้ถ่ายรูป ถ่ายคลิปสวยๆ มาฝากด้วยนะครับ ^^

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 06:23:00 PM »
ได้เลยครับคุณ joke มาด้วยกันจะได้มาถ่ายรูปสาวเหนือด้วย อิอิ.... :014:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 02:04:33 AM »
 :like: :like: :like:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 10:37:42 AM »
 :like: :like: :like:

ออฟไลน์ pong

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 11:51:50 AM »
ไปด้วยแน่นอนคับ แต่ว่าจารย์เม้งคับคืนวันอาทิดมันจะไม่สะดวกป่าวคับเพราะเช้าวันจันต้องทำงานกัน เราเจอกันคืนวันเสาร์เลยดีมั๊ยคับ

แบบว่าใจร้อนนนนน  :066: :066: :066:

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 04:10:29 PM »
ได้ครับ พี่ป๋อง เดี๋ยวผมไล่โทรหาทุกคนให้  เพราะผมกับทอมมี่จะเจอกันตั้งแต่วันเสาร์แล้ว เพราะผมจะลงแข่งกัน เดี๋ยวจะเข้ามาแจ้งให้ครับ

ปล. ป๋าตุ้ย.... โทรไปไม่ติดอยู่คนเดียวรายงานตัวด้วย ......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2013, 07:32:01 PM โดย rmeng_cm »

ออฟไลน์ 0830090900

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 05:49:13 AM »
ผมเห็นnbสีบรอนส์ เป็นเจ้าของร้านทิกเกอร์ซาวด์ ตรงแยกวิทยุธานินปั้มเอสโซ่ ใครรู้จักมั้ยครับ
ผมเคยคุยด้วยนิดๆหน่อย ถ้าไม่มีคนรู้จักเดี๋ยวผมลองไปชวนแกดู

ออฟไลน์ pong

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 05:38:46 PM »
คันนั่นชื่อน้องทอมมี่คับ อยู่ใน list แล้วคับ ขอบคุณนะคับที่ช่วยหาสมาชิกเพิ่มเติม

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:24:18 PM »
5555  สรุปทุกคนลงความเห็น เป็นวันเสาร์ ก็วันเสาร์   แหม  ...... กลัวไม่ได้ Drunk (เมา)  :emo56: ผมล่ะกลุ้มจริง ๆ แล้วเช้ามาอีกวันผมจะได้ลงแข่งไหมเนี่ย......   :emo47:

ปล.  5555 พ่อหนุ่มรายนั้นนามชื่อ ทอมมี่  ขับรถ ช้ากว่าจรวดหน่อยเดียวเอง    
ปล.2  เปลี่ยนเป็นวันเสาร์นะครับทุกคน  เตรียม ร่างกายให้พร้อมนะครับ  (ไอ่ที่ให้พร้อมคงไม่ค่อยมีใครหวังจะ Drift เท่าไรนะเนี่ยเท่าที่ดู เน้นจะไปดื่มกันมากกว่า 55555 )
ปล.3  ว่าแต่คุณ 083 0090900 คือใครเอ่ย...... รบกวนขอชื่อด้วยได้ไหมครับ Pm ก้อได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2013, 09:00:36 PM โดย rmeng_cm »

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:49:43 PM »
น่าหนุกอ่ะ..... ^.^

:036:

ออฟไลน์ tumi

• ร้านค้า
  • MIATA Level 3
  • *
  • i love miata
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:51:46 PM »
5555  สรุปทุกคนลงความเห็น เป็นวันเสาร์ ก็วันเสาร์   แหม  ...... กลัวไม่ได้ Drunk (เมา)  :emo56: ผมระกลุ้มจริง ๆ แล้วเช้ามาอีกวันผมจะได้ลงแข่งไหมเนี่ย......   :emo47:

ปล.  5555 พ่อหนุ่มรายนั้นนามชื่อ ทอมมี่  ขับรถ ช้ากว่าจรวจหน่อยเดียวเอง    
ปล.2  เปลี่ยนเป็นวันเสาร์นะครับทุกคน  เตรียม ร่างกายให้พร้อมนะครับ  (ไอ่ที่ให้พร้อมคงไม่ค่อยมีใครหวังจะ Drift เท่าไรนะเนี่ยเท่าที่ดู เน้นจะไปดื่มกันมากกว่า 55555 )

อาจารย์เม้งครับของผมเน้นดื่มอย่างเดียวครับ 555 ไปชัวร์ๆครับผม

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 05:05:59 PM »
สวัสดีครับทุกคน ผม หนุน ครับ
ขอกำหนดการณ์ เวลา วันเสาร์ และ อาทิตย์ ด้วยครับ
เร่งทำรถ มือหงิกเลย น่าจะทันนะ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 05:09:06 PM »
อ่อ โทษทีครับ ไม่ได้ดู ย้ายโปรแกรม ของวันอาทิตย์ มาเป็นวันเสาร์