ผู้เขียน หัวข้อ: ของสะสมของผมCabriolet..ที่เกี่ยวกับ Mx5  (อ่าน 11291 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: ของสะสมของผมCabriolet..ที่เกี่ยวกับ Mx5
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 07:57:26 PM »
เอาของสะสม มาลงอวดเพื่อนๆ  เพิ่มหน่อยครับ

1.model NC 1/57 TOMY..9  คัน.....ได้ฟรีมาจาก พี่ ธเนศ ZoomZoom :004:

2. model  NC Limited  .................ได้ฟรี มาจาก คุณRATTSTER...ของขวัญปีใหม่ :005:

3. model  MINI............................ได้ฟรี มาจาก พี่จิน ค้างคาวไฟ ..เอามาให้ ตอนเริ่มรู้จักกันใหม่ๆ :066:

4. model  Volvo V50....................ได้ฟรี มาจาก โจ็ก Surawutk....เอามาใฟ้ฟรี  ตอนผมซื้อvolvo v50 มาใช้ :106:

5. model NA................................ได้ฟรี มาจาก น้องแดน โคราช  ครั้งตอนมา กรุงเทพ :057:

6.MP3 Player INPUT....................ได้ฟรี มาจาก คุณ ก้อง Gong959  ตอนไปเที่ยวญี่ปุ่น เลยซื้อมาฝากผม :117:

7.ป้าย Miata Parking only.............ได้มาฟรี จากคุณ เอ๊ะ Mr.Blue....ส่งมาให้ถีงบ้าน :004:

8.ชุดชา คอเลคชั่น ควีนอังกิด ของ Twinings....ได้มาฟรีจาก ต่อ na ส่งให้ถึงบ้าน ของขวัญปีใหม่ที่จะถึง :005:

9.model NC RHT สีแดง..................ได้มาฟรี จากพี่ ธเนศ ZoomZoom อีกละ สงสัยที่บ้านพี่เค้าไม่มีที่เก็บ :025:

และอื่นอื่นอีกมากมาย จากเพื่อนฝูงในClub   ไม่ว่าจะเป็นแหล่งเงินกู้  ...ขนมโอปองแปง ...น้ำส้มทริปโก้ แปปซี่ โค้ก  ชาTwinings.....ติดตั้ง+แก้ปัญหากล้องวงจรปิดฟรี.....และอื่นๆๆๆๆๆๆๆๆอีกมากมาย ที่กล่าวไม่หมด

ที่เอามาลง   เพราะอยากจะอวดว่า  " ของฟรี และดี  ไม่มีในโลก แต่มี ในเว็ปเรานี้ Miata-thai.net" :like: :like:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2012, 08:02:41 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Gong959

• Moderator
  • *
  • Gift : 53
Re: ของสะสมของผมCabriolet..ที่เกี่ยวกับ Mx5
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 08:28:52 PM »
ก็คงเพราะพี่  cabriolet เป็นคนแก่ ใจดี สปอร์ต ฯ  ไงครับ  เพื่อนๆเลยชอบตอบแทนน้ำใจด้วยของพวกนี้ 

ป.ล. ให้ไปก็ไม่ยอมแกะไปเล่น  :emo51:  จะบอกว่าชิ้นที่ผมให้ไป เมื่อเสียบเข้ากับช่องที่จุดบุหรี่แล้วจูนคลื่นตรงกับวิทยุ จะให้เสียงเครื่อง V8 ที่สัมพันธุ์กับการเหยียบคันเร่งนะฮ้าา

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 08:33:14 PM »
ก็คงเพราะพี่  cabriolet เป็นคนแก่ ใจดี สปอร์ต ฯ  ไงครับ  เพื่อนๆเลยชอบตอบแทนน้ำใจด้วยของพวกนี้ 

ป.ล. ให้ไปก็ไม่ยอมแกะไปเล่น  :emo51:  จะบอกว่าชิ้นที่ผมให้ไป เมื่อเสียบเข้ากับช่องที่จุดบุหรี่แล้วจูนคลื่นตรงกับวิทยุ จะให้เสียงเครื่อง V8 ที่สัมพันธุ์กับการเหยียบคันเร่งนะฮ้าา
โห.......จริงหรอ. แล้วมัยไม่บอกแต่แรกวะ....ไอ้บ้าาาาาาาาาาาา

ปล...ผม....แก่ สปอต์ร ใจดี หนองแขม   คร้าบบบ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 09:01:07 PM »
ที่ก้องให้เจ๋งอะ วันไปเขาใหญ่ติดรถมาโชว์หน่อยนะ  ;)

ไม่เห็นเอารูปเป็ดมาโชว์มั่งเลย  :066:

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 09:27:16 PM »

ไม่เห็นเอารูปเป็ดมาโชว์มั่งเลย  :066:
เป็ดย่าง มาเป็นตัว ไม่ยอมสับมาให้ด้วย. เลยอดกิน (ที่บ้านผมไม่มีมีด)....นั่งมอง เป็ดย่างเป็นตัวๆ อยู่ในตู้เย็น 2 วัน โดยสุดท้าย ก็อดกิน.  ฮือๆๆๆ

แต่ก็ขอบใจ หลาย หลาย นะท่าน Rooster

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 02:49:03 PM »
เฮียครับ กล่องทิชชู่ ของผมให้ไปใช้ในยามจำเป็นทำไมไม่ขอบคุณครับ  :025:

ออฟไลน์ Mr. Blue

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 03:28:35 PM »
เข้าทำนอง "แก่ ใจดี สปอร์ต หนองแขม"  … ก็เงี้ยแหละครับ