Car Related Discussion > Miata Memorabilia

My Car & My Collection เชิญเพื่อนๆมาโพสต์รูปรถจริง & รถจิ๋ว คร้าบบบบ

(1/5) > >>

Gong959:
เผลอเป๊ปเดียวเข้าสัปดาห์สุดท้ายของเดือนอีกแล้วนะครับ  เวลาช่างผ่านไปเร็วจริงๆ

ที่สำคัญ  ผมยังไม่ได้หาของสะสม Miata มาลงในห้องนี้เลย แหะๆ  :emo10:

เล่นง่ายๆเลยแล้วกันนะครับสำหรับเดือนนี้   ขอเปิดกระทู้  "My Car & My Collection" หรือ ชื่อไทยว่า  "รถจริง & รถจิ๋ว" ครับ

กติกา  ง่ายๆ   -  ถ่ายภาพรถตัวเอง คู่กับรถโมเดล หรือของสะสมเกี่ยวกับ Miata ที่เพื่อนๆมีเก็บไว้ มาลงนะครับ   

ชมภาพจากเว็บ MX-5 / Miata ในต่างประเทศเป็นตัวอย่างไปก่อนนะครับ

mazdalover:
แบบนี้พอได้ป่ะครับ ... อิอิ (ฝีมือนาย sarapao68) >>>>> เจ๋งมากมาย  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

Gong959:

--- อ้างจาก: mazdalover ที่ สิงหาคม 28, 2012, 10:46:37 AM ---แบบนี้พอได้ป่ะครับ ... อิอิ (ฝีมือนาย sarapao68) >>>>> เจ๋งมากมาย  :-*
มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

--- End quote ---

ใช่เลยยยยยคร้าบบ 

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมถ่ายมาลงบ้าง  :)

Rooster NR-A:
เดี๋ยวเอามาลงมั่ง  :P

Gong959:

--- อ้างจาก: Rooster ที่ สิงหาคม 28, 2012, 11:48:31 AM ---เดี๋ยวเอามาลงมั่ง  :P

--- End quote ---

ผมรู้นะ  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version