ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ครับเมือไรจะจัดไปวิ่ง Mid night Run กัน กันอีกหรือครับ  (อ่าน 11725 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
วิ่งไป-กลับกันได้ร้อยกว่ากิโลเลยนะนั่น ... ได้ขับถนนโล่ง ๆ กว้าง ๆ อากาศดี ๆ เปิดหมวกขับมีความสุขกันน่าดู :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
พวกเราไม่ทำผิดกฏจราจรหรอกคร๊าบบบบบ
ปฏิบัติตามที่กฏหมายกำหนดทุกอย่าง จิงป่ะพวกเรา
เอาไว้คราวหน้าเจอกันใหม่นะ รับรองมีที่พาไปมันส์อีกเยอะ
ยังไงก็อย่าให้ครูอังคณารู้นะพวกเรา จุ๊จุ๊

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
ทริปนี้เป็นการขับรถแบบชิวๆกินลมสบายๆมากๆครับ. อิ่มเลย. พี่ๆทุกๆท่านขับแบบกินลมชมวิวสุดๆ.

:like:  :like: :like:

รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
ครับรถ.  ตามกฎครับ.   ผม.เฉลี่ย  120. กมต่อ. ชม ตลอดทางเลยครับ. แต่ล้อ. ผม. 19.  ไมล์โกงแน่นอน

ออฟไลน์ phatt

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
ขอให้หายไวๆนะครับพี่หนุ่ม....

ยินดีด้วยที่เรียบร้อยแล้ว ดูแลสุขภาพนะครับ

ไม่ทราบว่าเป็นอะไร แต่ขอให้ หายดี ปลอดภัย ร่่างกายแข็งแรงนะครับ

:emo59:

ขอบคุณมากครับที่เป็นห่วง ... วันนี้บ่ายก็ออกจาก รพ.ได้แล้ว คุณหมอ แจ้งผลว่าปกติดี แนะนำให้ทานอาหารให้ตรงเวลา พักผ่อนเยอะ ๆ ออกกำลังกายสม่ำเสมอ (จะทำได้ไหมเนี่ย)  >:(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car: