ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ครับเมือไรจะจัดไปวิ่ง Mid night Run กัน กันอีกหรือครับ  (อ่าน 12061 ครั้ง)

ออฟไลน์ joozu

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
สรุปว่าจะคืนนี้ชิมิ ชิมิ ... เจอกันห้าทุ่ม ล้อหมุนเที่ยงคืน ชิมิ ชิมิ ... นัดลานพระรูปเหมือนเดิมอ๊ะป่าวก๊าบ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ได้เลย.  ผมหาที่กินเบียร์.  และตามไปครับ.  

ว่าจะกินโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง. กับบอมคุง และเลยตามไปเจอ.  ค่ำๆ.  ครับ

ดีครับ ยังไม่ได้เห็นรถพี่จิต เต็มๆ หลังจากได้รางวัลเลย

ว่าแต่ อย่าดื่มเยอะนะครับ พี่จิต  (เมาไม่ขับครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2012, 04:53:38 PM โดย joozu »

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
โรงเบียรปิด.  มีที่ไหนทานแถวนั้นบ้าง.       รวมตัวกันยังครับ
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ pookpooh

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -1
  :050: อดปายอะ.... :004:
ขอให้ หนุกหนานนะค้าบบบบบ :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
วันนี้วันอาสาฬบูชางดขายอัลกอฮอลล์คร๊าบ ... the circle ร้านอาหารหลากหลายมาก อาทิตย์ก่อนไปนั่งทานฮองมิน กินเป็ดปักกิ่งตัวละ ฿599 กะปูทะเลผัดผงกระหรี่ ตัวละ ฿399 อิ่มแปล้เลยทีเดียว มีเนื้อย่างเกาหลี kimju อาหารญี่ปุ่น kasa แล้วก็ mk s&p เยอะแยะเลยครับ  :-*

ผมคงไปไม่ได้แล้ว เพราะแฟนพึ่งเข้า รพ.เจ้าพระยา แบบกระทันหัน ทำแสกน mri แล้วรอฟังผล ต้องนอน 1 คืน ... เสียดายมากมาย  :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
เป็นไรมากมั๊ย เดี๋ยวมิดเสร็จจะวนไปเยี่ยมเอาป่าว

ออฟไลน์ HERO X

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 4
เตรียมตัวไปต่างเมือง ( ตจว ) อดอีกเรา  :066:ใจร้อนกันจริงงงงงงง :like:

ออฟไลน์ meangza

• *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
ฝนตกกันยังครับ แถวลำลูกกาตกแล้ว พอดีเจ้าตัวเล็กมันกลัวฝนงะครับ ถ้า 3 ทุ่มยังไม่หยุดผมก็ขอบายละครับ

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เป็นไรมากมั๊ย เดี๋ยวมิดเสร็จจะวนไปเยี่ยมเอาป่าว

ขอบคุณครับจิ๊บ แต่เกรงว่าจะดึกเกินไปแล้วจะไม่สะดวกอ่ะครับ  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ king08899

• *
  • Gift : 4
ถ้าเราเอา อุปกรณ์ ไปเองทางร้านจะให้เราดื่มมั๊ยครับ แถวนั้นร้านเยอะนะฮะ ^^
AUCC/////

Saint Gabriel's College

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
ตอนนี้.   มา. กินเนื้อ. ที่จุดนัดพบแล้ว
  รอ.  อยู่.  ครับ.      22.00.  น.เจอกัน.  ฝนอย่าตกนะครับ. มาไกล.   

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ผมขอวีซ่าไม่ทันครับ. คืนนี้ไปวัดกับที่บ้าน

ขอให้แฟนพี่ mazdalover หายเร็วๆครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
 :050:

เพิ่งมาอ่าน คงไม่ได้ไปครับ
อาบน้ำเตรียมตัวนอนแล้ว พรุ่งนี้ทำงาน :004:

ฝากเพื่อนๆวิ่งเผื่อด้วยคับ

ผมขอวีซ่าไม่ทันครับ. คืนนี้ไปวัดกับที่บ้าน

ขอให้แฟนพี่ mazdalover หายเร็วๆครับ

ขอบคุณมากครับ ... ขอให้สนุกกันในคืนนี้ ถึงบ้านปลอดภัยทุกท่าน  8)

พรุ่งนี้ทำงานเหมือนกัน ... คืนนี้นอนเฝ้าคุณแฟน ... เช้าไปทำงาน  :(

ออฟไลน์ tt1213

• *
  • Gift : 6
ขอให้หายไวๆนะครับพี่หนุ่ม....

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบว่าเป็นอะไร แต่ขอให้ หายดี ปลอดภัย ร่่างกายแข็งแรงนะครับ

:emo59: