ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ครับเมือไรจะจัดไปวิ่ง Mid night Run กัน กันอีกหรือครับ  (อ่าน 12060 ครั้ง)

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
คืนนี้ ใครอยากมิดไปกับเรา

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
เออ..... มิดนี่คือ...มิดไนท์รันใช่ป่าวคับจิบ^^

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เสธ. เขียนซะน่าตกใจเลย ... แต่เอาคืนนี้เลยเหรอ พรุ่งนี้ป๊มทำงานอ่ะ คงไปไม่ได้ แห้วเลย  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ PON

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 11
คืนนี้เลยเพิ่งล้างรถมา :like:  :like:

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ช่วงนี้แหละครับ ถนนโล่งๆ คนไปตจว.กันหมด

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สรุปว่าจะคืนนี้ชิมิ ชิมิ ... เจอกันห้าทุ่ม ล้อหมุนเที่ยงคืน ชิมิ ชิมิ ... นัดลานพระรูปเหมือนเดิมอ๊ะป่าวก๊าบ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ joozu

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
คืนนี้ว่าง ว่าไงว่าตามกันครับ

ออฟไลน์ Mixer

• Gift : 3
น่าสนแฮะ

ใครว่างเจอกันที่เดิม

ออฟไลน์ meangza

• *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
ยังไง ช่วยสรุปตารางกับเวลาคร่าวๆด้วยนะครับ คราวนี้คงไม่พลาด

ปรึกษาพี่ต้นแล้วครับเรื่องเส้นทาง ขอเจอที่The circle ราชพฤกษ์ครับ เพราะตอนนี้บริเวณลานพระรูปจะกวดขันมากครับ และขอขยับเวลาเป็น22.00ใครมาก่อนจะได้คุยกัน เจอบรเวณร้าน MCครับ ช่วยกระจายข่าวกันด้วยนะครับ ผมได้แจ้งทางโทรศัพท์ไปหลายคนแล้วตอนนี้น่าจะมีประมาณ15คัน ใครมาก่อนมานั่งคุยกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2012, 03:50:28 PM โดย arare »

• *
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
ปรึกษาพี่ต้นแล้วครับเรื่องเส้นทาง ขอเจอที่The circle ราชพฤกษ์ครับ เพราะตอนนี้บริเวณลานพระรูปจะกวดขันมากครับ และขอขยับเวลาเป็น22.00ใครมาก่อนจะได้คุยกัน เจอบรเวณร้าน MCครับ ช่วยกระจายข่าวกันด้วยนะครับ ผมได้แจ้งทางโทรศัพท์ไปหลายคนแล้วตอนนี้น่าจะมีประมาณ15คัน ใครมาก่อนมานั่งคุยกันครับ
โห ไม่เคยไปเลยครับ the circle ราชพถษ์ ใครมีแผนที่รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ joozu

• *
  • Gift : 14
ตามลิงค์เลยครับ

http://panattar.com/blog/2011/05/map-the-circle-ratchapruk/

• *
ตามลิงค์เลยครับ

http://panattar.com/blog/2011/05/map-the-circle-ratchapruk/
ตามแผนที่ คือ วิ่งข้ามสะพานพระราม 5 ตรงอย่างเดียวก็ถึงแล้วใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
สรุปว่าจะคืนนี้ชิมิ ชิมิ ... เจอกันห้าทุ่ม ล้อหมุนเที่ยงคืน ชิมิ ชิมิ ... นัดลานพระรูปเหมือนเดิมอ๊ะป่าวก๊าบ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ได้เลย.  ผมหาที่กินเบียร์.พระราม3.   และตามไปครับ.  

ว่าจะกินโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง. กับบอมคุง และเลยตามไปเจอ.  ค่ำๆ.  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2012, 04:52:32 PM โดย Pijit30 »
0897718895