ผู้เขียน หัวข้อ: === ลงชื่อจองซื้อหม้อน้ำมีเนียม KOYORAD ราคา Group Buy ถึง 31 ส.ค.นี้ ===  (อ่าน 3107 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มีใครอยากได้หม้อน้ำมีเนียม KOYORAD บ้างไหมครับ  ???

เผอิญว่าลองติดต่อ PM ไปสอบถามเรื่องจะขอซื้อแบบ Group Buy ว่ามีส่วนลดเท่าไหร่ ยังไงบ้าง ... ทางร้านต้องการทราบจำนวนและรุ่นรถที่แน่นอนเพื่อจะได้ทำราคาพิเศษให้  8)

ตอนนี้รวบรวมได้ 2 อัน เป็น NA 1 อันและ NB 1 อัน ... ใครสนใจลงชื่อกระทู้นี้ได้เลยนะครับ ขอปิดรับลงชื่อวันที่ 15 สิงหาคม 2555 นี้เท่านั้นนะครับ  :emo55:

ราคาที่ลงไว้ห้องซื้อขาย

NA M/T
หนา 53 มม -----> ฿18,000
หนา 36 มม -----> ฿16,000

NB M/T
หนา 53 มม -----> ฿20,000
หนา 36 มม -----> ฿18,000

NC Auto
หนา 36 มม -----> ฿17,000 แต่ต้องมีออยเกียร์แยกต่างหาก

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2012, 11:42:39 PM โดย mazdalover »

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
แล้ว NB เกียร์ auto ก็ใส่ไม่ได้ อะครับ อาจารย์   :106:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แล้ว NB เกียร์ auto ก็ใส่ไม่ได้ อะครับ อาจารย์   :106:

NB Auto เหมือนจะตอบในกระทู้หน้าซื้อ-ขายว่าไม่มีผลิตแล้วใช่หรือเปล่าครับ ... ผมไม่แน่ใจเท่าไหร่   ???

ส่วนตัวแล้วอยากจะใส่จะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องรั่วซึมไปอีกนาน ๆ เลย ... ราคาแพงกว่าเบิกศูนย์เท่าตัว แต่ของศูนย์มันมีอายุการใช้งาน ... กลัวว่าลืม ๆ ไป ขับ ๆ อยู่เกิดรั่วซึมขึ้นมา ... จะงานเข้า/งานงอกเอาได้อ่ะครับ  >:(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ oakinen

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
NB ก็จะต้องแพงกว่าเค้าทู้กกกที.... T.T

:066:

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
แล้ว NB เกียร์ auto ก็ใส่ไม่ได้ อะครับ อาจารย์   :106:

NB Auto เหมือนจะตอบในกระทู้หน้าซื้อ-ขายว่าไม่มีผลิตแล้วใช่หรือเปล่าครับ ... ผมไม่แน่ใจเท่าไหร่   ???

ส่วนตัวแล้วอยากจะใส่จะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องรั่วซึมไปอีกนาน ๆ เลย ... ราคาแพงกว่าเบิกศูนย์เท่าตัว แต่ของศูนย์มันมีอายุการใช้งาน ... กลัวว่าลืม ๆ ไป ขับ ๆ อยู่เกิดรั่วซึมขึ้นมา ... จะงานเข้า/งานงอกเอาได้อ่ะครับ  >:(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ครับเหมือน ผู้ขายบอกว่า ต้องดัดแปลงอะไรซักอย่างนี่หละครับ แต่ สนใจ อยากใส่มากครับ  :emo47:
NB ก็จะต้องแพงกว่าเค้าทู้กกกที.... T.T

:066:
น้อยเนื้อต่ำใจ ลูกเมียน้อย    :066:

สั่งเป็น Group Buy เดี๋ยวขอให้เค้าทำราคาเท่ากันเลย ... ขยับ NA แพงขึ้นมาอีกนิด เพราะผมสั่งของ NB เหมือนกัน  :emo58:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Tabuu

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ขออนุญาตคุณ mazdalover ด้วยนะครับสำหรับเจ้าของกระทู้

ผมในนามของ Mc Motiv Engineering ตัวแทนผู้นำเข้าหม้อน้ำ Koyorad อย่างเป็นทางการ

ยินดีเปิดขยายเวลาให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่อาจจะยังตัดสินใจอยู่ หรือยังไม่แน่ใจ
ได้ลงชื่อสั่งจองกันเข้ามาจนถึง 31 ส.ค. 55 นี้นะครับ

หลังจากได้จำนวนที่แน่นอน จะแจ้งราคาให้ทราบอีกครั้งนะครับ

สนใจสอบถามได้ที่ 089-1038847 ครับ

We take the HEAT....You keep the COOL

NB2 1800 cc manual 6 speeds .... 1 ใบครับ  8)
หนุ่ม 081-611-4414  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ BOBBY_IN_LOVE

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
แล้ว ออย เกียร์ แยก ใส่ ของ อพไร ดี ครับ สนใจ หม้อน้ำ nc ครับ
~~Sexy Black Roadster~~