ผู้เขียน หัวข้อ: NA6 Blue  (อ่าน 14033 ครั้ง)

ออฟไลน์ IngLanD

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
Re: โดนมาอีกแล้ว รายงานตัวรอบที่เท่าไหร่ไม่รู้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 08:12:54 PM »
สวยครับ อยากเห็นรูปภายในครับ... :line13:

ออฟไลน์ BEE

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: โดนมาอีกแล้ว รายงานตัวรอบที่เท่าไหร่ไม่รู้
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 08:19:46 PM »
สวยงามมมมมมมม

ออฟไลน์ aRoC

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 12
  • No Pain No Gain...
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 09:30:58 PM »
ล้อสีนี้ ลงตัวกับรถสีแดงมากคับพี่

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 09:50:50 PM »
welcome home sweet home ... miata club of thailand   :emo64:

mx-5 เลิกง่ายจะตายไปครับ ผมเองก็ขายไป-ซื้อมา-ขายไป-ซื้อมาเหมือนกัน ... เห็นม๊ะใครว่าเสพติด  :o

ทุกวันนี้ยังสงสัยตัวเองอยู่ว่ามี mx-5 กับเค้าหรือเปล่า เพราะไม่ได้ขับไปไหนจอดนิ่ง ๆ ได้แต่เดินผ่านไปผ่านมา  :-\

ส่วนอีกคันตั้งกะซื้อมาก็อยู่อู่ห้าเดือนกว่าจะเข้าหกเดือน ... จะครึ่งปีและก็ยังอยู่อู่เหมือนเดิม  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Bangkoknoi

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 01:34:57 PM »
NA สีแดงสวยมากครับ

ออฟไลน์ kitbkk

• *
  • Gift : 2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 06:20:35 PM »
สวยครับ สภาพดีเรียบร้อยมาก คิดในใจไมรถเรายิ่งดูยิ่งเน่า55

ออฟไลน์ meangza

• MIATA Level 3
  • *
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
คุณ สิทธิ์ มี na 3 คันเลยเหรอครับ สุดยอดมากๆครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ดีใจที่เริ่มเห็นเพื่อนสมาชิกหลาย ๆ ท่าน ... บูรณะรถกันแบบสุดสุดเพื่อให้กลับมาสมบูรณ์เหมือนรถใหม่เมื่อหลายสิบปีก่อน  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ BEE

• *
ชอบรถเดิมๆจังเลยครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ชอบรถเดิมๆจังเลยครับ
  ตรูไม่เชื่อออออออออ

ปล..รถสวยมากคร้าบบบบ

ออฟไลน์ iPae

• *
รถ สวย มาก มาก ครับ  :line13:

ออฟไลน์ Coolacid

• *
  • Gift : 6
ตั้งศูนย์ในซอยเสนาหรือเปล่าครับเนี่ย คุ้นๆสถานที่ครับ ^^

ออฟไลน์ BEE

• *
ตั้งศูนย์ในซอยเสนาหรือเปล่าครับเนี่ย คุ้นๆสถานที่ครับ ^^
หมอตั้งศูนย์ในนี้บ่อยเหรอ เสียศูนย์บ่อยเหรอครับ 5555

ออฟไลน์ Coolacid

• *
  • Gift : 6
หมอตั้งศูนย์ในนี้บ่อยเหรอ เสียศูนย์บ่อยเหรอครับ 5555
ก็ตั้งศูนย์เรื่อยๆนะครับบี สงสัยรถจะสั่นสะเทือนบ่อย แหะๆ

ออฟไลน์ a_Light

• *
  • Gift : 10
โห สุดยอด
พวกกิ๊ปและพาร์ทต่าง ๆ ในรูปข้างบนนี่สั่งศุนย์เหรอครับ อยากได้ List และ Part No. พวกนี้บ้างน่ะครับ
คือ อยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ
ป.ล. คนที่รื้อซุ้มล้อออกมาทำความสะอาดนี่ต้องไม่ธรรมดาครับ นับถือ ๆ
ขำ ๆ สนุก ๆ