ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม Bonanza Meetting & Track Day 1#  (อ่าน 46937 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
หลังจากที่ผมเคยไปงาน Karuizawa Meetting ที่ญี่ปุ่นจึงเกิดแรงบันดาลใจ

อยากจะจัดแบบนั้นที่เมืองไทยบ้าง จึงคิดว่าจะจัดปลายปีนี้ครับ

สถานที่ที่ผมคิดว่าเหมาะสมที่สุดคือที่ เขาใหญ่ ครับ เพราะมีสนามแข่งรถโบนันซ่าด้วย

ใกล้กรุงเทพฯ อากาศดี สถานที่ท่องเที่ยวเยอะ เราน่าจะรวมตัวกันได้ง่ายที่สุดครับ

งานคร่าวๆที่ผมวางไว้คือ

- คืนวันเสาร์เราจะไปรวมตัวกันที่เขาใหญ่(แล้วผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ อยู่ในขั้นตอนการเลือกครับ)

โดยจะมีงานเลี้ยงที่โรงแรม เล่นเกม  จับฉลาก ทานอาหาร ร่วมกัน

- เช้าวันอาทิตย์จะไปวิ่งที่สนามโบนันซ่ากัน ใครไม่อยากไปก็นอนรอที่รีสอร์ทครับ

ในกรณีถ้าสนามไม่ว่าง จะไปวิ่งเล่นบนเขาใหญ่กัน

รายละเอียดต่างๆผมจะทะยอยบอกนะครับ คิดว่าจะจัดในวันที่  10-11 พฤศจิกายน 2555

เนื่องจากเป็นวันที่สนามโบนันซ่ายังว่างอยู่ (ขอบใจเอิร์นมากครับที่ช่วยในเรื่องนี้)

ต่อไป ผมก็จะขอความร่วมมือเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกหน่อยครับ

รบกวนช่วยลงชื่อในกระทู้นี้ด้วยนะครับ ทั้งจำนวนรถละคน เพื่อผมจะได้จัดการเรื่องอาหารได้ถูกนะครับ

ค่าใช้จ่ายห้องพักประมาณ 2,000-2,500 บาท ค่าอาหารต่อหัวประมาณ 350-500 บาท

และจะมีค่าอื่นๆเบ็ดเตล็ดอีกนิดหน่อย เช่นพวกค่านักดนตรี ของรางวัลตอนเล่นเกม

ทริปแบบนี้เป็นครั้งแรกและเป็นทริปแนวครอบครัวและแนวเรซซิ่ง ของครอบครัว Miata-Thai.net ของเรา

และถ้าปีนี้ผ่านไปได้ด้วยดี ผมก็จะจัดแบบนี้ทุกปีครับ เพื่อความรักในสิ่งที่เราชอบ คือ Miata ของพวกเราต่อไปครับ

รบกวนลงชื่อภายใน 31 กรกฏาคม 2555 นะครับ ได้แค่ไหน ผมก็จัดแค่นั้นครับ

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2012, 09:11:29 PM โดย Rattster »

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
- Rattster 2 คัน 3 คนครับ

ออฟไลน์ oakinen

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
โอ๊กครับ.... 1 คัน 2 คนค้าบ

----------------------------------------------------------------------

ชอบๆ....จอดรถ กางเต้นท์ ข้างรถไรแบบนี้ป่าว....
ต้มถั่วเขียว...กินอาหารกระป๋อง....

แต่ไปอาบน้ำในห้องพักนะขอสบายนิดเนิง......จะแอดแวนเจอร์ก็เฉพาะตอนนอน.....ฮ่าๆๆๆ

เตรียมทำสติกเกอร์เลยดีฝ่า....คิคิ

:036:

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ไปด้วยคร๊าบบบบ 1คัน 2คน ชัวร์

ออฟไลน์ Mariner élan kit

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 15
  • Run with the wind
เอาด้วยครับ 1 คัน2คน
ไม่ได้ยืดเส้นยืดสายนานแล้วครับ

ออฟไลน์ joozu

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
ด้วยคนครับ 1 คัน 2 คน ครับ

081 921 5509 (เก่ง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2012, 03:08:31 PM โดย joozu »

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
bee เอาด้วย1-2คันขอดูอีกที จน.ไม่ต่ำกว่า2 ตอนนี้รู้เท่านี้. แต่ที่รู้เราไปครับ

ออฟไลน์ bun mx5

• *
  • Gift : 16
เอาด้วย 1 คัน กี่คนไม่รู้ หนับหนุนๆๆๆ :036: :like:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
งานอย่างนี้มีเท่าไรต้องขนไปให้หมดครับ !!

เอ่อ   1 คัน 2 คนครับ

ให้ช่วยงานส่วนไหน บอกเลยนะครับ  น่าสนุกมาก

อืมมม  ผม google หารูปงานที่ญี่ปุ่นมาดู ทำไมมันได้มาแบบนี้อ่ะ  เธอคือใคร  :'(

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Cabriolet. = 083-9990967  1 คัน 1 คน. ไปแน่นอนครับ 100%.   :like:

ปล...ขอต้มถั่วเขียว  1ถ้วยนะ คุณโอ๊ค

ปล2...รัชมีอะรัยให้ผมช่วย. บอกมาได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2012, 11:32:59 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
พิจิต. กับ. บอมคุงหน้าหนาว.   ชอบๆ

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
พิจิต. กับ. บอมคุงหน้าหนาว.   ชอบๆ
จัดไปพี่. ปีนี้ไม่ได้ไปไหน. ^__^
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ช้าตลอด แต่ดีกว่าไม่มาใช่ไหม ... 1 คัน 2 คนคร๊าบบบบ  :-*

mazdalover 081-611-4414 จร้า  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2012, 12:17:00 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ Pete NA

• *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
เราไปๆ 1 x 2 จ้าา

ออฟไลน์ Coolacid

• *
  • Gift : 6
ไปด้วยจ้าาาาาา แต่ยังไม่แน่ว่าจะไปคนเดียวหรือเปล่านะคร้าบ