ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอสอบถามเรื่องหลังคา soft top หน่อยครับรบกวนด้วยด้วยครับ  (อ่าน 6938 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
มาตอบในฐานะ คน(เคย)ใส่มาหลายยี่ห้อ. ผมแนะนำของ Robbin..ครับ งานดีกว่าเห็นๆ รายละเอียดดี ติดต่อ ป๋อ ได้เลย ผมก็สั่งที่ป๋อมา

ปล...การจะสั่ง ควรต้องระบุว่า1. ใส่กับโครงหลังคา NA หรือ NB   2.ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ให้สั่งมาพร้อมรางน้ำใหม่ด้วยเลย และระบุไปด้วยว่า ให้ประกอบรางน้ำใหม่มาพร้อมกับตัวหลังคาจากโรงงานเลย  เพราะมุดตัวยึดรางน้ำของRobbins ดีกว่ามาใช้ ดอกรีเวต ในบ้านเราครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2012, 08:31:12 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ของพ่ีActหลังข้างบน ส่ังแบบcustom made เลยครับ
เลือกสี เลือกเนื้อผ้า กระจกTinted Glass with RainRail
ให้โรงงานประกอบให้ใหม่กันเลยทีเดียวครับ

ราคาคร่าวๆนะครับ
Robbins Canvas(Black) Tinted Glass
25,xxx baht

Robbins Canvas(Black) Tinted Glass with Rain Rail
28,xxx baht
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2012, 09:12:57 AM โดย GarageLifeRoadster »
www.facebook.com/GarageLifeParts
www.facebook.com/WashManiaGlassCoating
www.facebook.com/DoraemonHelmets

รับสั่งของแต่ง MX-5 Roadster T.089.149.6556(WhatApp/LINE)

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
คุณ GarageLifeRoadster ครับ 

หากเป็น vinyl (black), tinted glass (no defroster) with Rain Rail  มีราคาไหมครับ

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
    • GarageLife Roadster&Demio

หากเป็น vinyl (black), tinted glass (no defroster) with Rain Rail  มีราคาไหมครับ

24,xxx baht. ครับคุณก้อง รวมกันส่ังทีละ2หลัง ลดค่าส่งได้อีกหลังละ1,000ครับ

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53

เราก็สนใจอ่ะ

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
ชักคึกคักแฮะ  ยุคุณ BEE ด้วยเลย เผื่อได้ราคาดีขึ้นหน่อย  :002: :002:

ออฟไลน์ Joke_Lowrider

• MIATA Level 4
  • *
สนด้วย แบบคุณแอค

ออฟไลน์ a..aun

• *
  • Gift : 6
สนใจจะสั่งด้วยอะครับ ใครจะสั่งผมเอาด้วยครับ พร้อมกันเลย
...........ความสุขมีอยู่ทุกที่.........

ออฟไลน์ meangza

• *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
รอเก็บเงินแป็บค้าบ งบหมด ถ้าพร้อมเมื่อไร จะมาหาเพื่อนสั่งด้วย 1หลัง ถามต่อครับ แล้วจะไปให้ใครใส่ให้งะครับ ใส่ไม่เป็น

ออฟไลน์ 0817073187

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
เช่นกันครับ หลังจากที่ใส่หลังคาแข็งมาหลายเดือน นึกอยากขับหลังคาอ่อนบ้าง ยกหลังคาแข็งออกไป เปิดหลังคาอ่อนขึ้นมา มันยับ เก่าไปเลย จึงอยากเปลี่ยนบ้าง อยากทราบราคาว่าตอนนี้เท่าไรแล้วครับเนี่ย(สำหรับ NB น่ะครับ) แล้วขอทราบว่าสั่งได้ทีไหนกันครับผมไม่ทราบจริงๆ ขอความกรุณาเพื่อนที่ทราบร้าน ที่อยู่ เบอร์โทร ด้วยจะเป็นพระคุณมากๆครับ....รถผมสีเขียวขี้ม้า เพื่อนว่าจะใช้หลังคาสีอะไรดี ...ขอความเห็น