ผู้เขียน หัวข้อ: ปุ่มเปิดประตู nc ขาด  (อ่าน 1355 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackroadster

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ปุ่มเปิดประตู nc ขาด
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 02:27:55 PM »
ปุ่มเปิดประตู nc ขาด เลยต้องเปิดจากรีโมทอย่างเดียว  เป็นรถสเปกญี่ปุ่นครับ ไปถามศูนย์หัวหมาก เค้าบอกว่าอาจสั่งมาไม่ได้หรือไม่รับประกันว่าจะตรงรุ่นมั้ย เพราะรถของมาสด้าไทยไม่มีปุ่มนี้ แต่เห็นมีเพื่อนคนนึงเคยมาโพสว่าปุ่มขาดแล้วเคยได้สั่งของที่ศูนย์ เหมือนกัน ไม่ทราบว่าตกลงว่าได้สั่งหรือเปล่าครับ หรือสั่งมาแล้วใช้ได้มั้ย รบกวนด้วยครับ