ผู้เขียน หัวข้อ: บรรเทาบรรยากาศร้อนๆด้วยการซาว์เสียงเรื่อง"(wet) trackday 24/6/55" ใครสนใจยกมือขึ้น!  (อ่าน 9368 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOBBY_IN_LOVE

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ไป ด้วย นะ ครับ  nc rht  auto   อิอิ     
~~Sexy Black Roadster~~

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
แจ้งยกเลิกครับ...
เนื่องจากสนามไม่ว่าง ไว้ได้วันไหนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ...

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โห ... เคว้งเลย visa ออกแล้วด้วย เอาไปใช้สนามไหนดีน๊า เป็นนัดขับรถไปหาอะไรทานแถวชานเมืองแทนดีไหมนะ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ pookpooh

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -1
ดีเลยค้าบพี่ แต่ขอเปนช่วง บ่ายๆ เย็นๆ ใด้ปะ กลางวันมันร้อน....อะ  :emo55:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
โห ... เคว้งเลย visa ออกแล้วด้วย เอาไปใช้สนามไหนดีน๊า เป็นนัดขับรถไปหาอะไรทานแถวชานเมืองแทนดีไหมนะ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ไปย่างปู + กุ้ง กินกัน บ้านผมไหมล่ะ  "ฉลอบ สระว่ายน้ำ ไม่รั่วแล้ว" :004:

ปล.. ฉลอบ = ฉลอง+ปลอบใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2012, 02:31:22 PM โดย cabriolet »

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปหาร้านนั่งกินเป็นเรื่องเป็นราวเลยดีกว่า ... แถวนครชัยศรีก็ได้นะ กินกุ้งแม่น้ำกันบ่าย ๆ ค่ำ ๆ แล้วสัก 2-3 ทุ่มล้อหมุนกลับบ้านไปดูบอลยุโรปต่อ  8)

สงสารเจ้าของบ้านต้องมาล้างทำความสะอาดวุ่นวาย ... ข้าวของไม่ครบเข้าวิ่งออก 7-11 กันสนุกตายเลย  :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• **
ดีค้าบ จัดเลย จัดเลย ว่าแต่ เส้น ศาลายา มันทำเสรจยังอะ ทางห่วยมากมาย :041: .... ไปทาง สามพรานจะดีกว่าป่าวพี่

อยากไปที่ไหนก็ได้ที่ไม่ห่างจากกรุงเทพมากนัก ร้านอาหารอร่อย บรรยากาศสบาย ๆ นั่งชิวคุยกันไปได้เรื่อย ๆ เหนื่อยก็หาของอร่อยใส่ปาก  :-*

ถนนบรมราชนนีช่วงสะพานนครชัยศรีเหมือนจะทำถนนอยู่เป็นระยะ ๆ ไม่แนะนำเส้นทางนี้ ไปทางถนนเพชรเกษมดีกว่า แม้ว่ารถราจะเยอะก็ดีกว่ารถติดเป็นเพราะทำถนนเป็นแน่แท้
8)

ว่าแต่ว่าจะมีใครไปกันไหมเนี่ย ... ไม่งั้นผมจะวางแผนไปเยี่ยมคุณแดงน้อย(NA8-คันเก่า)ที่เขาเขียว หาข้าวทานแถวอ่างเก็บน้ำบางพระซะเลย ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ
 :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2012, 08:17:43 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ BOBBY_IN_LOVE

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
จะ circuit หรือ ไป หาไร ทาน กัน ก็ ไป ร่วมด้วย ครับ
~~Sexy Black Roadster~~

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
รถเสร็จตามไป. ครับ

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
รถเสร็จตามไป. ครับ
งอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ joozu

• *
  • Gift : 14

• **
นครชัยศรี 1 เสียงค้าบอยากกินกุ้งแม่นำ้อะจามีใครปายบ้างอะ  แต่ไม่รู้จักร้านนะ :004: