ผู้เขียน หัวข้อ: บรรเทาบรรยากาศร้อนๆด้วยการซาว์เสียงเรื่อง"(wet) trackday 24/6/55" ใครสนใจยกมือขึ้น!  (อ่าน 9367 ครั้ง)

ออฟไลน์ b4_miata

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
ตามหัวข้อเลยคร้าบบ  :)
ที่ตั้งหัวข้อ wet trackday เพราะอยากให้คิดว่าถึงฝนจะตก เราก็จะยังคงไปขับเล่นกัน คิดซะว่าเป็นการขับในอีกรูปแบบนึง  :) เพราะขณะฝนตกพวกเราจะขับเร็วเหมือนตอนแห้งๆไม่ได้อยู่แล้ว จึงอยากให้คิดว่าหากฝนตกจริงก็ถือว่าเป็นอีกบทเรียนหนึ่งที่ท้าทายขึ้น.. สรุปง่ายๆฝนจะตกไม่ตกยังไงก็จะไป.. ;)

ออฟไลน์ bun mx5

• *
  • Gift : 16
ยกมือตามวิทเลย แต่สอนเค้าด้วยนะตัวเอง :D

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
แล้วอย่างนี้ ยางเทพ ที่กลัวน้ำของผม มันก็คงจะเป็น ยางสำหรับเล่นน้ำแถวชายหาดอ่ะดิ :004: :004:

แต่ อย่างรัย ก็ไปครับ..ลงชื่อไปด้วยนะ :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปด้วย ๆ ... แต่ขอดูอยู่นอกสนามนะ เค้ากลัวววววววว  :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ไปแน่ครับ

เอ๊ะ แบบนี้ ผมควรใส่ยาง อาคิลิส (รุ่นเทพ โคตะระเกาะ) หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ไปด้วยๆฮ้าวฟ....

แบบนี้ผมอาจไม่ถนัดนัก......แต่ผมรับรองว่าเพื่อนๆผมหลายคนด้านบน...

มีความสามารถสูงมากในสภาวะเปียกแฉะครับ......ฮ่าๆๆๆ  ^.^

:066:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปด้วย ๆ ... แต่ขอดูอยู่นอกสนามนะ เค้ากลัวววววววว   :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ไปด้วย ขอยืนดูเป็นเพื่อน จานหนุ่้ม

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
pop_pop เมียผมไปด้วยอ่ะ ... มายืนใกล้ผมเดี๋ยวผมโดนเมียดุ  :( (เค้ารู้เรื่องยางอีควิป6ชุด ทะลุปรุโปร่ง  :emo47:) พี่ ton-diy ทำผมซะแล้ว ฮือ ๆ

เค้าไปกันตั้งหลายคันหลายคน มายืนกะผมทำมายยยยยยยยย  :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
เตรียมร่มไปด้วยนะครับ.....

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ร่มเป็นคันๆ ร่มเป็นคันๆ ครับ....

ออฟไลน์ bun mx5

• *
  • Gift : 16
ร่มเป็นคันๆ ร่มเป็นคันๆ ครับ....
เดี๋ยวนี้ชมรมเราเข้าใจอะไรยากนะต้องแปลไทยเป็นไทย

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
pop_pop เมียผมไปด้วยอ่ะ ... มายืนใกล้ผมเดี๋ยวผมโดนเมียดุ  :( (เค้ารู้เรื่องยางอีควิป6ชุด ทะลุปรุโปร่ง  :emo47:) พี่ ton-diy ทำผมซะแล้ว ฮือ ๆ

เค้าไปกันตั้งหลายคันหลายคน มายืนกะผมทำมายยยยยยยยย  :emo48:

ผมไม่เกี่ยวเลยเรื่อง ล้อ อีคิป  ผมไม่รู้ ผมเมา

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
ไปครับ แต่ขอยืนดูด้วย 

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ผมขอลองเอายางเทพลงเล่นน้ำดูครับ อยากได้ความรู้สึกลื่นๆไถลๆได้ลองหัดแก้ด้วย

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
ผมเข้าใจว่าวิดเป็นคนดีมาตล๊อดดด... จนมาถึงวันนี้.. ดันมาชวนวันที่เค้าต้องไปอังกฤษ!...งอลลล