ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องชุดแต่ง หน่อยครับ  (อ่าน 1980 ครั้ง)

ออฟไลน์ a..aun

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ขอความรู้เรื่องชุดแต่ง หน่อยครับ
« เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 03:33:16 PM »
ขอความรู้เรื่องชุดแต่ง พอดีเปิดมาเห็นแล้วชอบอะครับ ไม่ทราบว่าเป็นของสำนักไหนหรือครับ
ไม่ทราบว่าบ้านเรามีขายหรือเปล่าครับ ถ้ามีหาได้ที่ไหนหรือครับ ชอบครับดูแปลกดี
ขอบคุณมากครับ :emo59: :emo59:
...........ความสุขมีอยู่ทุกที่.........

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
Re: ขอความรู้เรื่องชุดแต่ง หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 03:40:16 PM »
Pit-Crew Racing คับ

ถ้าจะหาที่ผลิตในเมืองไทยคงไม่มีคับ แต่่ถ้าจะหา 2nd จากญี่ปุ่น น่าจะพอหาได้คับ

ถ้าชอบลองโพสหาดูคับ เด่วมีผู้แสดงตัวเองคับ

จิงๆพอทราบลายแทงแต่ไม่กล้าบอกเด่วเจ้าของเค้าจะว่าเอาคับ

ยังไงขอให้หาได้ไวไวนะครับ

ออฟไลน์ a..aun

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
Re: ขอความรู้เรื่องชุดแต่ง หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 08:33:54 PM »

Pit-Crew Racing คับ

ถ้าจะหาที่ผลิตในเมืองไทยคงไม่มีคับ แต่่ถ้าจะหา 2nd จากญี่ปุ่น น่าจะพอหาได้คับ

ถ้าชอบลองโพสหาดูคับ เด่วมีผู้แสดงตัวเองคับ

จิงๆพอทราบลายแทงแต่ไม่กล้าบอกเด่วเจ้าของเค้าจะว่าเอาคับ

ยังไงขอให้หาได้ไวไวนะครับ
ขอบคุณมากกครับ ว่าแต่ลายแทงที่พี่บอกมันไปทางไหนอะครับ อิอิ อยากได้อยู่ครับ
...........ความสุขมีอยู่ทุกที่.........

ออฟไลน์ BOBBY_IN_LOVE

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:37:23 PM »
เรโทร มากมาก เลย ครับ สวยดี
~~Sexy Black Roadster~~