ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ NA ขอสอบถามข้อมูลสักเล็กน้อยครับ  (อ่าน 4328 ครั้ง)

0870469888

• บุคคลทั่วไป
Re: สนใจ NA ขอสอบถามข้อมูลสักเล็กน้อยครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 09:39:20 AM »
ขอบคุณทุกความเห็นครับ
รถคุณหนึ่ง เรดสเตอร์ เป็นรถในคลับใช่ไหมครับ จะได้ไม่ต้องห่วงมากนัก

กำลังตรวจสอบกำลังทรัพย์ เพื่อขอนัดดูรถอีกที (ราคาแอบสูงอยู่เหมือนกันครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2012, 09:42:09 AM โดย bangkoknoi »

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
Re: สนใจ NA ขอสอบถามข้อมูลสักเล็กน้อยครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 11:56:03 AM »
ขอบคุณทุกความเห็นครับ
รถคุณหนึ่ง เรดสเตอร์ เป็นรถในคลับใช่ไหมครับ จะได้ไม่ต้องห่วงมากนัก

กำลังตรวจสอบกำลังทรัพย์ เพื่อขอนัดดูรถอีกที (ราคาแอบสูงอยู่เหมือนกันครับ)

อยู่ในคลับ  ขับอยู่กับพี่ๆเพื่อนๆแถวนี้นี่ล่ะครับ ใครจะไล่ออกก็ไม่ยอมไปด้วย ฮ่าๆๆๆ
ถ้าสนใจก็ลองมาดูก่อนได้ครับ   ดูเล่นๆก็ไม่ว่าครับ คนคอเดียวกันอยู่แล้วครับพี่
(ที่ผมขายวันนี้ ... วันหน้าผมพร้อม ผมมาใหม่แน่ครับ 
miata เป็นรถที่อยู่ในฝันมาตั้งแต่เด็กๆแล้วครับ) 

ราคาเปิดไว้สูง เพราะผมมั่นใจในรถครับ 
ก็มาดูตัวจริง  ถ้าชอบ  มาติมาต่อรถได้เลยครับ 
จุดไหนไม่ดีไม่งามก็ติแล้วต่อ  ของ 20 ปี
ซื้อขายกันตามสภาพ และความพึงพอใจ
สภาพคนซื้อแฮปปี้  ราคาคนขายแฮปปี้ก็จบครับ :)
จะติจะต่อกันได้เป็นเรื่องธรรมด๊า ธรรมดาครับ ไม่ว่ากันอยู่แล้ว

deathmark

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 03:56:09 PM »
ได้ราคามาเมื่อวาน น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆดูปลายปีนี้อีกทีเก็บเงินรอไว้ก่อนถ้าเจอก็ซัดเลยนะdeathmark หนุกแน่แน่

เราอาววววววววววววววววววว