MX5 Sales > ประกาศขาย Mazda MX-5 เท่านั้น

ยกเลิกคับ

(1/3) > >>

Rattster:
❤❤❤

Joke:
bm เท่าไหรครับ

mazdalover:
ขออนุญาตแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันที่มีรถที่ไม่ใช่ Mazda MX-5 สามารถประกาศขายในหน้านี้ได้  ???

เนื่องจากคุณ rattster เป็นผู้เสียสละและทำประโยชน์ให้แก่ชมรมฯ มาอย่างต่อเนื่องและยาวนาน ทางชมรมฯ จึงถือโอกาสตอบแทนน้ำใจเล็ก ๆ น้อย ๆ โดยการปักหมุดให้ และเมื่อขายได้แล้ว ผมจะมาลบกระทู้นี้ออกภายหลังครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

bun mx5:
เฮ้ยกรุแตก ชอบมากๆๆ :like: bm สวยมากๆๆๆราคานี้คุ้มๆๆๆ :036:

Neung_REDSteR:
BM น่ารักโฮก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version