ผู้เขียน หัวข้อ: NB เลี้ยงครัชออกเกียร์หนึ่ง มีอาการสั่นๆ ปรกติหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4800 ครั้ง)

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
ครัช os supersinger 12-15000 ค่าใส่ประมาณ 5000

exedy ผ้า+ หวีใหม่ 4-6000

ไป  ไก่รัชดา ทำครัช ก็ได้ รถไม่แรง ทอร์ค ไม่เยอะ ไม่ต้องกลัวจับไม่อยู่ รถซิ่งทำเยอะ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32

ราคานี้ น่าสนใจมั่กๆ คันเลยๆๆ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 17
  • ปั่นเถิดดวงใจ

ราคานี้ น่าสนใจมั่กๆ คันเลยๆๆ

ใน ebay ชุดคลัช แสตนดาร์ดของ exedy ราคาสามพันต้นๆครับ

ผมไม่แน่ใจว่าบ้านเราราคาเท่าไหร่ ถ้าไม่ต่างมากก็น่าสนครับ

ออฟไลน์ attaphon

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
ผมขับเรื่อยๆ ครับ ไม่เร็ว ไม่แรง อยากได้แบบสแตนดาร์ดหน่ะครับ ขอแค่ว่าไม่ให้มันสั่นเท่านั้นครับ หรือหากว่าราคาไม่ต่างกันมากควรเปลียนใส่ของแต่ไปเลยครับ