ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 55368 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ทริป หน้าร้อน ปี55 นี้  เราจะไปทะเลกันครับ @ระยอง

ไป 2 วัน 1 คืน เช้าวันเสาร์ กลับ วันอาทิตย์ ที่ 26-27 เดือนพฤษภาคม 55 นี้

รายละเอียด ที่พัก อาหารการกิน ไว้สรุปแล้วจะเอามาลงไว้นะ

ตอนนี้มาบอกกันไว้ให้เตรียมตัว   :004:

สรุปได้แล้วตามนี้นะครับ. สรุป......."ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ"  เราจะเดินทางไปจังหวัดระยอง ณ.วันที่ 26-27 พ.ค 55 นี้

ในรูปแบบ แรลลี่  มีการแข่งขันหา RC มีอาหาร มีที่พัก

คร่าวนี้ในการจัดแบบนี้  เราต้องรู้จำนวนรถ และจำนวนคน ที่จะไป  

ทางฝ่ายผู้จัดถึงจะจัดได้ ฉนั้นจึงเรียนมาเพื่อให้ทราบทั่วกัน  และให้ลงชื่อ +จำนวนคน(เบื้องต้น) และโอนเงินเข้าบัญชีเลยนะจ๊ะ

หมดเขต สิ้นเดือน มีนาคมนี้ คนลงชื่อเท่านั้นที่ได้ไปนะครับ  ไม่สามารถมาขอเพิ่มหรือแจมที่หลังได้นะ  เหตุเพราะ เราต้องโอนเงินและแจ้งจำนวนรถให้ทางผู้จัดแรลลี่ก่อน  โปรดเห็นใจด้วยนะครับ

ค่าใช้จ่าย คิดเป็นคันรถ 1คัน = 3500 ++บาท(ราคาอาจเปลี่ยนแปลง ขึ้ึนอยู่กับโรงแรมที่พัก)

โอนเข้าบัญชี มณฑล ภิญโญนิธิเกษม   กสิกรไทย สาขาพุทธมณฑลสายสี่  ออมทรัพย์  261-2839-118

รบกวน ทุกท่านที่ลงชื่อไปทุกท่าน ช่วยแจ้งด้วยว่า
1.ท่านไปกี่คน (1หรือ2)ช่วยรีบแจ้งมาหน่อยนะครับ เกี่ยวกับเรื่องการจัด อาหารการกิน
2.เสื้อแรลลี่ ที่จัดทำ ทุกคันจะได้ 1ตัวฟรี( ใครเอาเพิ่ม ต้องเสียเงินเพิ่มตัวละ 350บาท)และบอกด้วยนะครับว่า เป็นหญิง -ชาย กี่คน เพราะเสื้อแยกชาย-หญิง

ปล...เรื่องเสื้อขอสงวนให้เฉพาะ คนที่ลงชื่อว่าไปทริปนี้ ก่อนนะครับ ท่านอื่นๆ รออีกสักระยะนะครับ(เพราะขอดูจำนวนคนที่ไปก่อน ว่าขาดเหลือเท่าไหร่)

1.act/cabriolet. Na6 ไป 1 คัน 1 คน (ชาย ไซด์ L)

จัดส่งเสื้อมาที่ ........1015 ถนน.เพชรเกษม แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม กรุงเทพ 10160

อัพเดต…..........รายละเอียดเบื่องต้นครับ.....
วันเสาร์ที่ 26/05/55
 7:30 - 9:00    นัดเจอกันที่จุดปล่อยตัว The Nine พระราม 9 เพื่อติดสติกเกอร์
 9:00 - 9:30    แนะนำวิธีการเล่นเกมส์ต่างๆ
10:00 - .....    เริ่มปล่อยรถออกที่ละคันห่างกันประมาณ 1 นาที
11:00 - 11:30 จุดแรก Oasis Motorway
12:00 - 13:00 ร้านอารหาร เล่นเกมส์ ทานข้าว
13:00 - 14:00 สวนผลไม้ เล่นเกมส์
15:00 - 16:00 ถึงที่พัก พักผ่อม
18:00 - 21:00 ร่วมทานอาหาร เล่นเกมส์ ประกาศรางวัล
21:00-..........
วันอาทิตย์ที่ 27/05/55
 5:00-...... ออกวิ่งรอบเกาะระยอง
 7:00-9:00  อาหารเช้า

ส่วนโปรแกรมวันอาทิตย์.....ที่วางกันไว้

วันอาทิตย์ที่ 27/05/55
 5:00-...... ออกวิ่งรอบเมืองระยอง
 7:00-9:00  อาหารเช้า

10.00.-10.30  จัดเแถวตั้งขบวน ออกเดินทาง มุ่งสู่ สวนสน ถ่ายรูป ริมหาด เดินเล่นริมทะเล แบบสบายๆ

11.30 น.  ออกเดินทางมาตามเส้นทางกลับ มุ่งหน้าพัทยา ทานข้าวกลางวันกันที่"ร้านปรีชา" อาหารทะเล

12.30....ทานอาหารกลางวันกันที่. ร้านปรีชา
ปล.....@ร้านอาหารกินโต๊ะใครโต๊ะมัน หารกันเอง^___^

14.00.  จัดขบวน ขับกลับ กรุงเทพมหานคร

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2012, 05:12:15 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Pete NA

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
เราเอาๆๆ (ถ้าอยู่่เมืองไทย555
)

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
เดี๋ยวจัดเต็มครับ....

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
ว่าแต่เสาร์มันวันที่26นี่นา.. แสดงว่า26-27 พ.ค. ป่าวพี่

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ว่าแต่เสาร์มันวันที่26นี่นา.. แสดงว่า26-27 พ.ค. ป่าวพี่
ขอบคุณครับ ดูวันผิด  และแก้ไขแล้วนะ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
เมื่อคืนใช้สายตาเพ่งมองมากเกิน เลยฝ้าฟางไปหน่อย พวกเราชาว miata ให้อภัย     :005:

เมื่อคืนใช้สายตาเพ่งมองมากเกิน เลยฝ้าฟางไปหน่อย พวกเราชาว miata ให้อภัย     :005:
รู้ลึก รู้จริง

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
สนใจครับ   เรื่องที่พักต้องการให้ช่วยหาตัวเลือกไหมครับ  มีเพื่อนสนิททำโรงแรมอยู่ เผื่อจะถูกใจ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
สนใจครับ   เรื่องที่พักต้องการให้ช่วยหาตัวเลือกไหมครับ  มีเพื่อนสนิททำโรงแรมอยู่ เผื่อจะถูกใจ

แจ๋วเลยครับ เพราะว่าเกาะช้างผมไม่ค่อยได้ไป ไม่มีข้อมูลอะไรเลย
ถ้ามีคนรู้จักจะได้รู้ว่าวิว ถนนไหนสวย ได้ไปกัน ^_^

แจ๋วเลยครับ เพราะว่าเกาะช้างผมไม่ค่อยได้ไป ไม่มีข้อมูลอะไรเลย
ถ้ามีคนรู้จักจะได้รู้ว่าวิว ถนนไหนสวย ได้ไปกัน ^_^
เค้าไม่ได้ไป เกาะช้าง จร้าพี่โจ็กครับ

ออฟไลน์ BEE

• *
ไปป่ะครับคุณก้อง

ออฟไลน์ Gong959

• *
ไปป่ะครับคุณก้อง

ไปดิ  ทริปสั้นๆ ผมน่าจะไปได้ครับ  BEE ถ้าว่าง มาด้วยกันนะ

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ขอวีซ่ารอแล้วน๊า

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ขอปายด้วยโคนนร้า.... :emo10:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"